Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
Các Pro cho mình hỏi - chỗ mua bán LR uy tín ở đâu nhỉ ?
Shoplr thì mình chỉ có mỗi TK VCB ko có Đông Á

Cái này qua VietMaker nhé ! Có đủ các bank luôn - nhưng giá hơi mắc còn uy tín thì ko cần phải bàn

Cái này qua VietMaker nhé ! Có đủ các bank luôn - nhưng giá hơi mắc còn uy tín thì ko cần phải bàn

Exchanger.vn uy tín này... tự động luôn.... nhưng mỗi có LR, PM

Tình hình là hnay đc chia lãi sớm hơn.... nhưng pos thì chia thấy về :binhsua31:

Tình hình là hnay đc chia lãi sớm hơn.... nhưng pos thì chia thấy về :binhsua31:

Tớ cũng thế cậu à, mọi lần tầm hơn 5h chiều cơ nhưng giờ đã thấy chia lãi rồi, hôm qua tái đầu tư 2 pos mà chưa thấy đâu! Chờ pos về rồi mới dám mua tiếp :D

Tớ cũng thế cậu à, mọi lần tầm hơn 5h chiều cơ nhưng giờ đã thấy chia lãi rồi, hôm qua tái đầu tư 2 pos mà chưa thấy đâu! Chờ pos về rồi mới dám mua tiếp :D

Hôm qua mình mua kia mình mua 8 pos từ tối mà đến 4h chiều hôm sau mới dc placed. Chỉ là chậm tí chứ k sao đâu, yên tâm đi bạn

thông báo JSS đã pay nhé tất cả thời gian là 30h chờ đợi nhé, Yên tâm mà chiến nhé :binhsua33:

Đã nhận đc pos.... chậm kinh khủng... 24h sau pos mới về :binhsua29:

Tình hình là rất tình hình, vừa vào check xem nó chia lãi chưa ,thì thấy hôm nay nó bonus cho mình gấp đôi số lãi hàng ngày :binhsua37:

Hnay nó with 2 lần thì mai nó ko with lãi đâu ^_^ bữa cũng có 1 ngày 2 lần xong ngày mai nằm chờ.... :binhsua35:

mua 500 ps lúc trưa mà giờ còn delayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy , chưa kick hoạt :binhsua37:

Thế nà sao đây :( có nên with tiếp k :( thôi thì đợi mai tiền về rồi tầm này vào with là đẹp ... with dồn dập lại mất thì vỡ aloo ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week