Help Tình hình hụt code nghiêm trọng gần đây khi gõ pix đêm

rongbay

Hero
Reactions
493
MR
0.000
Chào các bác cú đêm .
Các bác cú đêm có để ý thấy gần đây gõ đêm tình trạng hụt code khá nhiều không. Trước đây việc hụt code ko đáng kể nhưng gần đây bi hut khá nhiều. Gõ 1k code ban đêm trung bình chỉ còn khoảng 800 code. Có hôm gõ 13k code xong vào kiểm tra chỉ được 10$. ban ngày thì bình thường hao code ko đáng kể. Mình dùng pixtest để gõ.
Có bác nào bị giống mình ko hay chỉ một mình mình bị vậy?:(

toàn gõ web chả để ý

Có một sự ức chế ko hề nhẹ.
Mấy hôm trươc thiếu code đêm đủ code ngày, hôm nay code đêm đủ code buối sáng lại bị thiếu.
Nghi vấn có sự ăn bẩn ở đây:(

hì hục gõ được 2,3k code vào check còn có 2k . Ăn của mình nhiều quá o_O

Có một sự ức chế ko hề nhẹ.
Mấy hôm trươc thiếu code đêm đủ code ngày, hôm nay code đêm đủ code buối sáng lại bị thiếu.
Nghi vấn có sự ăn bẩn ở đây:(
ko để ý do đêm qua ko làm, buồn ngủ quá. Tinh trạng này mấy hôm bữa có thiệt, nhưng hôm trước có cố tình kiểm tra thì ko thấy nữa tưởng hết rùi chứ. MÀ Đã kiểm chứng gõ web không có nhé, tính đủ.

cái này mình nghĩ chắc do sòft,mấy bữa ban đêm thiếu, ngày thì đủ, hôm nay thì ngược lại, có bác nào thiếu code nhiều ko, sáng nay gõ 5.3k code vô xem được có 4,4$

Luật mới của pix code bác sỹ cheat lúc + lúc ko cheat nhiều nó ko + là phải

Mình thì thấy khi nào cũng chuẩn gần như 100%. Từ khi mấy bác báo bị hụt code mình có căn rồi. Chắc tại mấy bác gõ ẩu hoặc sever có lúc điên

Thấy hụt, đổi sever luôn, giờ lại ngon rồi :D . Chit choac là gì cũng ko hiểu ?

muốn biết có phải nó tinh sai hay không thì cứ thử log in lại gõ thật chậm rồi tự tính xem là biết , gõ quá nhanh đôi khi dẫn đến gõ ẩu kém chính xác, đặc biệt code 4-5 kí tự là những code dễ vì thế chắc hệ thống lọc của pix cũng lọc kĩ hơn là những code dài và code bác sĩ , để ý sẽ thấy những tình trạng hụt code chỉ diễn ra vào những hôm load loại code 4-5 kí tự

Ko phải là sai hay đúng ẩu hay ko mà là vẫn gõ thế, hôm nay thì cộng đủ, mai lại cộng thiếu (thiếu nhiều mới nói). Chứ còn gõ sai thì ai chẳng sai, có ai giám chắc 100% đúng ko mình thưởng luôn $ thêm

Ko phải là sai hay đúng ẩu hay ko mà là vẫn gõ thế, hôm nay thì cộng đủ, mai lại cộng thiếu (thiếu nhiều mới nói). Chứ còn gõ sai thì ai chẳng sai, có ai giám chắc 100% đúng ko mình thưởng luôn $ thêm
cái này chắc chắn có mà, mấy bữa trước cố tình đánh chậm, mình cứ cho sai tối đa 10% , rùi kiểm chứng nó thiếu đến 15 20% lấy đâu ra mà sai nhiều vậy.
Sau đó log wed thử đánh thì chẳng thấy sai nữa, có lẽ do soft bị sao rùi.

Hôm trước lại thấy bình thường chẳg thiếu code nhiều, để ý code dài nhé, khó hiểu thật.

Hụt code chủ yếu là do submit code ko nhận đc thôi, các bạn ý lúc hụt lúc ko, cũng ko theo giờ giấc cụ thể nào cả.
1, check lại proxy or ssh.
2, view code xem có code trống ko?
Còn vấn đề tại sao web ko bị và soft lại bị? do kết nối web tới pix chính quy hơn.:)

Có bị mà không nhiều như thớt, tầm 11k đc 10k tính cả code login.

Mình thì thấy khi nào cũng chuẩn gần như 100%. Từ khi mấy bác báo bị hụt code mình có căn rồi. Chắc tại mấy bác gõ ẩu hoặc sever có lúc điên
ko biết như thế nào hôm qua đánh được tầm có 2 tiếng thui đêm nhé, code nhiều màu ấy tùm lum tùm la, rõ ràng phải sai nhiều mới đúng chứ, nhưng nó lại tính gần như đúng hết, chả hiểu, lúc nó điên lúc nó tỉnh.

gõ ẩu xong sai xog bảo thiếu :D
vớ vẩn vừa thôi nhé. Mình gõ nguyên dàng acc pri 0. Nếu gõ sai đã bị tăng pri rồi nhé. Mình vừa gõ id chính vừa gõ id con nên biết lúc nào thiếu code lúc nào không bị. Chẳng qua bị thiếu nhiều quá mới nói. 1 ngày thiếu tầm 1-3$ =>1 tháng cũng mất toi 10-30$ rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,804
170,879
Latest member
khaidiengroup
Back
Top Bottom