Tình hình của Zeek hiện nay!

offer4vn

Senior
Reactions
524
MR
0.002
Hiện tại mình bị 3-4 ngày mới dc Cộng Vip 1 lần! Có ai bị như mình không!

Theo mình thấy Zeek hiện tại không bị lỗi hay nâng cấp gì về web hay sever của nó! MÀ mấy ngày nay nó cứ chậm lãi hoài!..

Anh chị em có ý kiến gì về vấn đề này CM cho mn biết thêm nhé!

Ai cũng bị thế nên yên tâm mà chiến đi bạn . HÔm nay mới chia lãi ngày 1.8 thôi.

ukm! mình cũng thấy nhiều người kêu bị vậy! Mình có cảm giác nó đang dần kéo dài lãi rồi 1 ngày.............:(..........Ôi k mún nghĩ nữa nhưng có thể xảy ra đúng k!

kiên nhẫn và chờ đợi đê.................:m020: Just be Patient (JBP) :m131:

mình cũng bị giống bạn tưởng chắc mình hóa ra ai cũng vậy cả.có lẽ lại giống lần trc thôi.hy vọng zeek k sao để anh em còn chiến

mình cũng vậy.....thời gian này zeek trả lãi chậm.......chắc nhờ máy th DOG cheat acc zeek của forum nên a e mình phải bị vạ lây:binhsua39:

Lãi hàng ngày nó chia vẫn theo số vip cộng rồi đấy, không thiệt đâu.

Hjx cậu! - Số lãi dc bao nhiêu phụ thuộc vào Số vip hiện có! Vậy Số Vip càng tăng thì lãi ngày càng nhiều! Nó cứ chậm vài ngày là mình bị thiệt rõ ràng còn gì!

chắc không bác nếu mà thế thì nó để cả tháng + 1 lần sẽ ra sao ?
Bạn này nói đúng nè! Nếu như nó chậm của chúng ta 1 tuần - 1 tháng - Hay 1 năm thì sao! Là cả vấn đề phải k bạn!

Hjx cậu! - Số lãi dc bao nhiêu phụ thuộc vào Số vip hiện có! Vậy Số Vip càng tăng thì lãi ngày càng nhiều! Nó cứ chậm vài ngày là mình bị thiệt rõ ràng còn gì!

Bạn này nói đúng nè! Nếu như nó chậm của chúng ta 1 tuần - 1 tháng - Hay 1 năm thì sao! Là cả vấn đề phải k bạn!

T theo dõi mấy hôm vẫn thấy số vip và $ tăng lên đều, Cho dù trong vip vẫn nguyên chưa được cộng.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back