Spotlight Tình hình chiến app androi hiện nay

Fake ip là cheat, nhưng cheat có thể chấp nhận, hay cậu tự làm thay vì phải để cho khách làm đều có thể châm trc. Nhưng cheat theo dạng lộ liễu để kiếm nhìu $ thì bên quảng cáo sẽ report lại network và rồi chia tay nhau từ đây. Cũng như offer thôi, nếu các bạn làm bình thường cheat k lộ liễu thì vẫn nhận dc $(tùy net dễ tính hay k nữa nhé vì thực ra net đều check dc ip có phải socks hay k có thể bằng proxstop,blacklist..... hoặc check trình duyệt, win, mac cái này code php ngắn xí). Còn cậu cheat link thì nhanh ra đảo thôi, phần lớn cheat link không nhận dc tiền, hoặc đi lừa admin kiếm $ bằng việc paid ngày hay tuần :(
Hậu quả sẽ là band acc hàng loạt, kể cả acc cheat bình thường, vậy đó, giống như cậu đang vui thằng nào đá mông cậu cái cậu có thể bỏ qua, nhưng khi cậu đang bực ai chỉ cần nhìn cậu có khi lại ăn đòn với cậu chứ chả chơi :)) =>> vn đang dần bị bài trừ trên các network
Bây giờ mấy cậu có thể fake infor us để reg nét, nhưng có thể sau này các net sẽ thắt chặt yêu cầu ver bill hoặc visa hoặc yêu cầu trả qua bankwire....
Thế thì có mà cạp đất để ăn :(
bạn xem lại kiến thức offer của mình nhé, xem lại thế nào là cheat link rồi hẵng nói chuyện

:rolleyes: Có lẽ vậy, chắc cậu là cao nhân rồi, tớ chỉ là newbie thôi, nên cũng chả biết j mấy nhưng tớ nghĩ chắc cậu đang nói về cheat cookie hay mấy bác làm offer hay nói cheat links chăng
=))
gặp cao nhân rồi, em xin rút lui :)

Tapbooty giờ ít người làm nên làm rất ngon nhé. Đã lắm.

@ gửi đến ai đang auto :D

Biết là nó dễ ăn, nhưng khi auto được thì chơi đúng luật nó cái, để giống như là một người đang làm thật sự.

Nếu bạn chạy net riêng của bạn, thì auto thế nào như một người đang làm thật, ví dụ làm thế nào đó cho nhiều lượt download trên playgoogle rồi sau đó làm

quest nhận points, và sau mỗi tour ta nên ramdom IP ramdom device ramdom MAC , tùy theo mức độ check của net đó. Cái này tuy mất thời gian, nhưng khi chạy net

thì không mất rate, nên bù qua bù lại cũng như nhau thôi.

Ai có kinh nghiệm gì về chạy nét riêng cho mình học hỏi thêm với, mình lắng nghe và thấy hiểu lắm, không bảo thủ đâu :D

Mình có app đi khắp 4rum chưa thấy ai public hay nhắc đến, vẫn đầy đủ các net, mình chỉ xài ibvpn free vẫn chiến được paid đều, minpay 1 - PP, mấy ngày nay ko chơi, ko biết nát chưa :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,382
172,482
Latest member
chiropractic

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom