Tình hình các site ptc hiỆn nay (phẦn 1)

Reactions
99
MR
0.000
Xin chào các bạn, hôm nay mình viết 1 bài tổng hợp thông tin của các site PTC lớn hiện nay để anh em có cái nhìn tổng quát ( Uy tín, AVG…) để qua đó có sự đầu tư cho thích hợp.

1-Neobux: là site PTC uy tín số 1 hiện nay. Chưa có bất kì 1 thông tin phàn nàn về chuyện trả tiền. Nếu bạn là người mới chơi PTC thì Neobux là 1 trang không thể thiếu. Tuy nhiên, nếu bạn muốn upgrade thì bạn hãy cân nhắc lại. Vì Ref thuể của Neobux click rất tệ. AVG xấp xỉ 0.7. Bạn chỉ nên upgrade nếu bạn thỏa 1 trong 2 điều kiện sau:

-Một là bạn có 1 lượng direct đủ lớn. Đủ lớn ở đây cụ thể là tổng số click của direct trong 1 tối thiểu bằng 100. Nếu tổng số click của direct bằng 100 thì một tháng bạn thu được 32.4$. Trừ đi số tiền upgrade 1 tháng là 7.5$. Bạn lời được 25$. 1 con số không tồi.

-Hai là bạn có 1 số vốn tương đối lớn. Bạn thuê ref rồi gia hạn 240 ngày để tiết kiệm được 30%. Lưu ý: trước khi upgrade thì bạn nên thuê 300 ref trước. Vì sau khi upgrade thuê ref rất khó khăn.

2-Increabux: Ra đời cùng với Neobux nên bạn hoàn toàn yên tâm về chuyện uy tín. Vấn đề thu nhập thì site này rất đáng để bạn đầu tư. Cụ thể ra sao??Bạn cần có 1 số vốn tối thiểu khoảng 200$. Tại sao lại là con số 200$? Tôi trả lời luôn, con số này bao gồm 90$ tiền upgrade và 110$ để thuê ref. Chiến site này bạn chẳng cần chiến lược gì. Chỉ cần thuê, gia hạn, thuê và gia hạn. Nếu khả năng tài chính cho phép, bạn nên gia hạn 90 ngày để tiết kiệm được 20% chi phí thuê ref. Tuy nhiên, Site này có 1 nhược điểm lớn là thuê ref rất khó. Bạn nên kiên trì nhẫn nại khi đến thời kì thuê ref. Một cao thủ Increabux ở MMO4VN.Com đã có thu nhập ổn định khoảng 7-8$/Ngày. Thật là đáng để đầu tư phải không bạn.

3-BuxifyBuxjunction: 2 site rất nổi tiếng và cũng có tuổi đời trên 2 năm nên bạn không lo vấn đề uy tín. Về lợi nhuận thì 2 site này phải nói 1 câu: “ăn chắc mặc bền”, nghĩa là lợi nhuận 1 tháng là tương đối nhỏ so với Neobux và Increabux.Như mình đây, đã bỏ ra khoảng 60$ khoảng 2 tháng trước mà đến bây giờ lợi nhuận 1 tháng khoảng 6$ ( Mình đã mua được 40 ref nên số tiền mới nhiều như thế) . Tuy nhiên, Đây là 2 site mà càng chơi lâu thì lợi nhuận càng nhiều. Nếu ai có ý định chiến PTC lâu dài thì Buxify và Buxjtion là 2 lựa chọn số 1. Mọi thông tin về 2 site này các bạn có thể đọc bài viết sau: Tổng Hợp Tất Cả Kiến Thức Cơ Bản Về Buxify và Buxjunction

Hết phần 1, Ngày mai mình sẽ có bài phân tích về 1 số site còn lại, các bạn đón theo dõi nha. Thân!!!!!

Nguồn: MMOViet360.Com

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,787
Latest member
khangng1206

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week