Tình hình biến động của zeek mấy hôm gần đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

black_teppi

Senior
Reactions
86
MR
0.002
Mặt dù là thành viên free (mới chơi có hơn 1 tháng) nhưng cũng theo sát zeek và thấy có một số biến động như sau, ko bít là tình hình chung hay là chỉ riêng mình ênh............
Bị mất 2 ngày ko cộng point (ngày 20, 21).
Ngày 22, 23 là những ngày trong tuần mà được cộng có 1.4, 1.3 ko như mấy tuần trước có tới hơn 2pt những ngày trong tuần.
P/s: các pro có gì ko phải thì cho xin ít gạch đá về bán gom $$$ mua đất rùi xây ao :D

ra là tình hình chung à, vậy mà mình cứ tưởng chỉ có mình bị thôi chứ, anh em vào cho ý kiến với nào :binhsua36:

Ko phải là 2 ngày đó cộng ít, mà bạn phải xem nó cộng lãi của ngày nào

ngày 23 cộng lãi nhưng là của ngày 20 thì chỉ là ~ 1% thôi bạn nhé

ra là tình hình chung à, vậy mà mình cứ tưởng chỉ có mình bị thôi chứ, anh em vào cho ý kiến với nào :binhsua36:

Vậy thì up lên để các pro upline vào trấn an các down để khỏi ra đi trong nối tiếc :D

Mặt dù là thành viên free (mới chơi có hơn 1 tháng) nhưng cũng theo sát zeek và thấy có một số biến động như sau, ko bít là tình hình chung hay là chỉ riêng mình ênh............
Ngày 22, 23 là những ngày trong tuần mà được cộng có 1.4, 1.3 ko như mấy tuần trước có tới hơn 2pt những ngày trong tuần.
P/s: các pro có gì ko phải thì cho xin ít gạch đá về bán gom $$$ mua đất rùi xây ao :D
Bạn nên học cách xem ngày cộng lãi trước đã nhé :binhsua48:

Nhày nào cũng thấy vài người xoắn xít hết cả lên! Sao ko kiên nhẫn đợi chờ đc 1 - 2 hôm nhỉ? :binhsua37:

Toàn tin vịt. Nhìn cái ngày nó cộng vip đó

Cứ từ từ đi,mai hay ngày kia,nó cộng bù cho rồi lại đâu vào đấy mà,cứ yên tâm mà chơi.Bạn nhìn cái dòng màu xanh mà zeek cộng lãi đó,nó có bỏ ngày nào đâu.

Toàn tin vịt. Nhìn cái ngày nó cộng vip đó

chưa biết cách xem ngày chia lãi mà cứ kêu t3,t4 nó chia lãi có 1%.có gì các bác cứ vào topic thảo luận zeek.
Hj hj hj... ko ngờ các bác ở gần núi đá to quá :D
và Bây giờ thì e đã hỉu và nhìn kỹ lại thì quả đúng là một bài học cho newbie ;))

bình thường mà , tui đây ngày 21 nó không + nhưng mà sang ngày 23 nó + bù nè...

ads

a cũng chơi zeek đây hả e cũng thế a có cái nào hay nữa không gthieeu e làm với

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week