tình bạn ko bằng 100k

4r này mình cũng biết 1 người cờ hó như thế đó! Thầy mình chỉ nó làm mmo, Đến khi nó rành mmo rồi thì nó phản! Đúng là cuộc đời! Làm người thì khó nhưng làm cớ hó thì dễ! :binhsua06:

4r này mình cũng biết 1 người cờ hó như thế đó! Thầy mình chỉ nó làm mmo, Đến khi nó rành mmo rồi thì nó phản! Đúng là cuộc đời! Làm người thì khó nhưng làm cớ hó thì dễ! :binhsua06:
e thì chỉ là newbie thấy có cách kiếm đc ít $ lẻ thì chỉ cho bạn bè thôi. ai ngờ giờ thành thế này. lần sau có biết chắc cũng giữ ăn mình cho đỡ ức

tiền bạc phân minh - ái tình dứt khoát, bạn cũng nhây quá cơ, con nợ cù nhây chủ nợ cù nhầy, các bạn là bạn bè hay bẹn bà - thớt thì có 100k cũng cù nhây, thằng bạn thớt thì 100k cũng không cho bạn vay lâu được :m146:

tiền bạc phân minh - ái tình dứt khoát, bạn cũng nhây quá cơ, con nợ cù nhây chủ nợ cù nhầy, các bạn là bạn bè hay bẹn bà - thớt thì có 100k cũng cù nhây, thằng bạn thớt thì 100k cũng không cho bạn vay lâu được :m146:

Ừ, nhìn lại chính bản thân mình đã rùi phán xét ng khác nhé thớt ;)

nhờ 100k mà biết bộ mặt thật của nó, cám ơn 100k đó đi nào

bác ko đọc hết ah. e đâu có vay $ của nó. e chỉ nhờ nó làm hộ em rồi e trả nó $ mà. nhưng e bị scam mất nên e mới có ý trêu nó là ko trả.

em ko biết có ai trên đây đang ở trong hoàn cảnh tương tự như em ko.
e có đứa bạn chơi thân cũng đc 4 năm rồi các bác ạ. em là người chỉ cho nó đến vs MMO. chia sẻ cho nó bát cơm.

dạo này e đang gặp chút khó khăn về mặt tài chính nên mấy hôm trước e có nhơ nó làm một vài việc và nói trả nó 100k. em chấp nhận chơi liều để trả cho nó cái giá đó vì e chưa biết liệu mình có thu lại được nhiều hơn số tiền em trả nó ko.
kết quả là em bị dính scam. thế là e mới chỉ trêu nó là ko trả 100k cho nó. vậy mà nó chửi e rồi nói là em chấp nhận chơi liều thì kệ em. còn em phải trả nó 100k đó. em cũng biết là e chơi liều thì e phải chịu và tất nhiên e sẽ trả nó $ rồ e bảo là khi nào gặp thì t đưa $ cho. nhưng nó nằng nặc đòi em chuyển cho 5LR ngay lúc đó. em ức lắm các bác ạ. e chơi vs bạn bè chưa bao giờ tính toán cái gì. mặc dù thi thoảng e cũng hay nhây vs bọn nó. thế mà nó giờ nó nghĩ em thèm bùng chạc của nó 100k. chán lắm các bác ạ. chơi vs nhau 4 năm mà giờ em mới thấy nó coi em ko bằng 100k đấy các bác ạ.

e chả biết nó có biết ơn e tý nào vì e đã chỉ cho nó kiếm đc đồng tiền từ cái MMO này ko nhưng qua chuyện này thực sự em thấy thất vọng về bạn bè quá các thím ạ.
Xin lỗi nhá.Mấy bác đọc đi cũng phải đọc lại.Bạn bè thì bạn bè chứ cái đệch gì mượn tiền hứa gặp mặt trả rồi lại dây dưa..Ở đời bạn bè cũng phải rành mạch rõ ràng nhá..Trước tui cũng dễ dãi trong chuyện tiền bạc.Thằng bạn mượn 200k rồi cứ hứa lần hứa lượt xong để cho quên lun. giờ cũng đếch thèm đòi nó nữa..Bây giờ thử vào trường hợp thằng bạn nó cũng đang kẹt tiền thì sao..Mình cũng chả quen biết gì chủ thớt cả.Nhưng làm sao hiểu được chuyện này chỗ nào đúng chỗ nào sai.CÓ thể chủ thớt mượn tiền thằng bạn muốn xù lun mà bị thằng kia nắm thóp đòi rát quá đành phải trả rồi lên đây than vãn cho anh em cảm thông đây mà..!!!

e có đứa bạn chơi thân cũng đc 4 năm rồi các bác ạ. em là người chỉ cho nó đến vs MMO. chia sẻ cho nó bát cơm.

dạo này e đang gặp chút khó khăn về mặt tài chính nên mấy hôm trước e có nhơ nó làm một vài việc và nói trả nó 100k. em chấp nhận chơi liều để trả cho nó cái giá đó vì e chưa biết liệu mình có thu lại được nhiều hơn số tiền em trả nó ko.
kết quả là em bị dính scam. thế là e mới chỉ trêu nó là ko trả 100k cho nó. vậy mà nó chửi e rồi nói là em chấp nhận chơi liều thì kệ em. còn em phải trả nó 100k đó. em cũng biết là e chơi liều thì e phải chịu và tất nhiên e sẽ trả nó $ rồ e bảo là khi nào gặp thì t đưa $ cho. nhưng nó nằng nặc đòi em chuyển cho 5LR ngay lúc đó. em ức lắm các bác ạ. e chơi vs bạn bè chưa bao giờ tính toán cái gì. mặc dù thi thoảng e cũng hay nhây vs bọn nó. thế mà nó giờ nó nghĩ em thèm bùng chạc của nó 100k. chán lắm các bác ạ. chơi vs nhau 4 năm mà giờ em mới thấy nó coi em ko bằng 100k đấy các bác ạ.

e chả biết nó có biết ơn e tý nào vì e đã chỉ cho nó kiếm đc đồng tiền từ cái MMO này ko nhưng qua chuyện này thực sự em thấy thất vọng về bạn bè quá các thím ạ.

Đừng làm xấu cái từ " bạn thận" bạn ạ, không phải quen lâu thì dc gọi là bạn đặc biệt là bạn thân. bạn thân chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi . trả cho nó 100k và next

Tặng bạn câu này :

Không phải tất cả những người bạn đều chân thành
Chỉ có những người bạn trong hoạn nạn mới thật sự là những người bạn thật sự

[video=youtube;qwenqlEtIk4]http://www.youtube.com/watch?v=qwenqlEtIk4[/video]

Không phải tất cả những người bạn trong những cuộc vui ăn nhậu nói những điều tốt sẵn sàng giúp đỡ nhau là những người bạn thân, và cũng có những người bạn lâu năm 10 năm 20 năm 50 năm cũng chưa chắc là người bạn thật sự của ta.

Tiền là giấy, ta mất nhau vì đây
đừng nói chi ân tình xưa
Người giàu sang quên mất khi cơ hàn
Tình nghĩa thâm sâu vùi mau

[FLASH]http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?Ni83ZS82N2U0NTI2YzAwNzU1MGYzMTYzZTkwMjI0YTQ0NDQ4Mi5cUIbaBmUsICDN8VMOsWeBmggeMawYSBdUngZ2jEqWEgY8WpfEppWeBW15IE5ndXkmWeBnx8MQ[/FLASH]

bác ko đọc hết ah. e đâu có vay $ của nó. e chỉ nhờ nó làm hộ em rồi e trả nó $ mà. nhưng e bị scam mất nên e mới có ý trêu nó là ko trả.

P/S: Em ko mượn $ của nó nhé. mà mấy bác đọc sau cứ bảo e mượn $ của nó rồi tính bùng.

chính bạn viết ra, mình ngoài cuộc, bạn viết sao mình hiểu dị ah :m122:
chắc tại đồng tiền đi liền khúc ruột :m017:

bạn thân ko phải là đứa khi mình ngã nó đưa tay ra
Mà là đứa thấy mình ngã ..... cười 1 tràn ... phán 1 câu MẮT MÀY ĐỂ LÀM CẢNH À

biết đâu được lúc đó không có 5$ nó phải nhịn đói, không có 5$ nó không có tiền để kiếm 50$, có ai nhỏ nhen tới mức 5$ mà cố đòi cho bằng được trong khi đó là đứa bạn 4 năm
Mấy thằng scam 1 vài $ thì có thể tại bản tính của nó đã vậy, đằng này.....

đời đôi khi thật quá nhọ! bạn bè kiểu đó éo chỉ làm MMO luôn

biết đâu được lúc đó không có 5$ nó phải nhịn đói, không có 5$ nó không có tiền để kiếm 50$, có ai nhỏ nhen tới mức 5$ mà cố đòi cho bằng được trong khi đó là đứa bạn 4 năm
Mấy thằng scam 1 vài $ thì có thể tại bản tính của nó đã vậy, đằng này.....

nó ko phải nhịn đói vì nó ở nhà vs gia đình. cũng ko phải vì kiếm 50$ e biết rõ mà. vì nó sợ em bùng của nó thôi

Ảo nhề
100k chả cần bạn bè cũng chả sao hết ngộ à nha
Mượn nhờ topic đòi thằng laogia trả tao 100LR k tao cắt mịa chim
:binhsua51::binhsua51::binhsua51::binhsua51:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,963
173,038
Latest member
giangmo23