tin vui panel admin captchatypers miễn phí

Status
Not open for further replies.

ducviet211

Newbie
Reactions
61
MR
0.000
tình hình là admin megatypers với qlink với captchatypers là 1 tôi đã pm yahoo : megatypers và đã trả lời , thằng hàng xóm chỗ tôi vừa được cấp panel admin captchatypers miễn phí xong ,nhanh chân các bạn ơi
nó thanh toán qua LR 1$/1000 captcha

Last edited by a moderator:
tình hình là admin megatypers với qlink với captchatypers là 1 tôi đã pm yahoo : megatypers và đã trả lời , thằng hàng xóm chỗ tôi vừa được cấp panel admin captchatypers miễn phí xong ,nhanh chân các bạn ơi

biết thì nói ko bik thì thui nha ko nhất thiết phải la lên như dzay. Free panel thì đúng. còn chuyện megatyper với qlink là 1 thì đúng còn captchatyper theo tui biết chủ của nó là girl 2 dự án kia là boy. Dzay có chung chủ ko.

thì nhiều người chưa biết thì phải la lên chứ sao , không biết lại bỏ $ ra mua panel của các bố à

Last edited by a moderator:
Em đang thất nghiệp, có gì cho E ké theo chân đánh giầy gõ dép cũng đc.... :binhsua33:

cứ pm yahoo : megatypers đó mà xin

mới pm nó và đc kết quả thế này captchatypers registration has expired, the period you wait after 15/3

---------- Post added at 08:13 AM ---------- Previous post was at 08:12 AM ----------

mới pm nó và đc kết quả thế này captchatypers registration has expired, the period you wait after 15/3:binhsua39:
oh shit!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cái dự án này khó ăn lắm , phải gõ tuyệt đối đúng làm sao mà chung với qink và mega đc chủ thớt , cả kí tự đặc biệt gì cũng phang hết

Mới PM

captchatypes payment details
7.01am to 10pm -1$ per 1k
10.01pm to 1am -1.1$ per 1k
1.1am to 3am - 1.2$ per 1k
3.01am to 5am - 1.25$ per 1k
5.01am to 7am - 1.1$ per 1k

recaptcha and yahoo captchas are not case sensitive but other captchas are but you have to type all numbers and special characters like , . / ; ' we delete ids who are not typing special characters without payment.
no cheating or typing garbage will be deleted without warning.if an admin didnt check work and keep refering bad or cheating people then his admin will be banned.

payment wont be send for cheating.Timedout or banned ids will be paid though.we wont tell if an id is banned permanently.you will get message when u login into server if it is banned for 30 minutes.
Admin CAPTCHAsTYPERs: our server is slow

Không có hướng dẫn à bạn, tiếng Anh kém biết đường nào mà xin.

hiện giờ admin đang rất bận ,15/3 nó sẽ cho đăng kí trở lại , các bạn vào pm tài khoản và lr thôi nó tự reg khi nào xong nó sẽ thông báo trên yahoo

ai cần thì pmm yahoo nothingis_nothing

ai cần thì pmm yahoo nothingis_nothing

kimsieuquan là Bao Thanh Thiên phải hok nhỉ... bác Bao Đen thui thứ 2 ở box captcha àh...

Đồng hương người hải phòng , vote cho bạn 1 phiếu , kiếm tiền tốt với thằng captra nhé , sao không qua pix chiến cho sướng ah ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,405
172,492
Latest member
hiu1710

Most discussed of week

Most discussed of week