Tin vui Cronex.biz trở lại với V4.0 lúc 18h thứ 5 tuần này, anh em vào chiến nào !

Ver 3 dep có mỗi ít :|. Ver 3 anh em cho hỏi sống đc bao lâu nhỉ? Quên mất rồi nhưng em nhớ mang máng chưa đc 16h thì phải :| vẫn làm ref bác ronaldo nhé. Có gì bác RCB cho em nhé

Ver 3 dep có mỗi ít . Ver 3 anh em cho hỏi sống đc bao lâu nhỉ? Quên mất rồi nhưng em nhớ mang máng chưa đc 16h thì phải vẫn làm ref bác ronaldo nhé. Có gì bác RCB cho em nhé
Hình như bản ver 3 sống được 48h thì phải

đã chuẩn bị sẵn 500 LR để dep , quả này thành công ăn chơi 1 tuần :binhsua168:

Bạn trẻ đừng nông nổi quá, dep nhiều lại ra lỗ nhiều đó. bởi ai cũng dep trước thì lỗ to đấy. Chứ ko phải cứ dep trước vào là lời đâu!!! Nếu ai cũng dep trong 1 tiếng đầu thì khả năng lỗ cao lắm!!!

Bạn trẻ đừng nông nổi quá, dep nhiều lại ra lỗ nhiều đó. bởi ai cũng dep trước thì lỗ to đấy. Chứ ko phải cứ dep trước vào là lời đâu!!! Nếu ai cũng dep trong 1 tiếng đầu thì khả năng lỗ cao lắm!!!

Chắc pm admin giới hạn lượng dep và with mỗi ngày của 1 acc ^_^

còn hơn là dep sau , chuẩn chưa :">

Sắp đến giờ, nhưng chưa reg acc, ghé ngang up dùm nè.

[N] chp hỏi đây là chuơng trình gì vậy ?

Anh em ai ít vốn thì pm góp vốn để lấy plan 8,5% cho nhanh hồi vốn và lời nha:binhsua168:, ai ref m ở ver3 dep vẫn rcb như cũ nha :binhsua163:

chuẩn bị súng đạn đi mọi người
mình có tí đạn nhờ người bắn hộ rồi, nhưng sẽ hóng theo anh em từng giây từng phút ^^
ver 2 topic được hơn 100pages

đa reg theo thot. user: heoprov4

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Xác nhận có nick cậu :D
Up lên anh em vào nào , còn 45 phút ^^

- - - Updated - - -

Các bạn thường xuyên vào đây post proof Dep và With nhé, làm vậy là có lợi chung cho chúng ta:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week