• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Tin vui cho ae chưa được update của qz nhé

leminh139

Junior
Reactions
46
MR
0.091
Mình cũng như ae không được update, và tôi đã mail cho nó hỏi làm sao ngày 18 rồi mà tôi chưa được update.
Cuối cùng đã nhận được mail phản hồi của nó băt chụp lại payout trong bảng thanh toán của nó sau khi làm xong các thủ tục như nó bảo gửi nó id kênh và link kênh cuối cùng đã được update.
AE ai chưa được thì gửi mail nhanh không hết tháng lại bị sang tháng sau nhé.
Các bác gửi mail cho nó theo địa chỉ này
[email protected]

Mình cũng như ae không được update, và tôi đã mail cho nó hỏi làm sao ngày 18 rồi mà tôi chưa được update.
Cuối cùng đã nhận được mail phản hồi của nó băt chụp lại payout trong bảng thanh toán của nó sau khi làm xong các thủ tục như nó bảo gửi nó id kênh và link kênh cuối cùng đã được update.
AE ai chưa được thì gửi mail nhanh không hết tháng lại bị sang tháng sau nhé.
Các bác gửi mail cho nó theo địa chỉ này
[email protected]

cho tôi mẫu đi

mình viết rõ nội dung rồi bạn dịch sang là được, gửi luôn id chanel và link kênh cho nso đơ mất thời gian

làm theo thôi :( hy vọng nó ko cò cưa , đm nhà nó mệt lắm r đấy

Id kênh là cái nào thế bác ơi

Thế bác có hỏi nó bh pay ko? Khối bác được update mà ko được pay kìa
em vừa mail cho nó rồi , hy vọng nó sớm giải quyết

Thế bác có hỏi nó bh pay ko? Khối bác được update mà ko được pay kìa
nó mà update kiều gì cũng được pay bác nhé chỉ là chưa đến lượt, mà nó giả vờ quên thì ta lại nhắc nó nhé

Vừa vào kiếm tra Z đã nhận được tiền cách đây 1 tiếng

Vừa vào kiếm tra Z đã nhận được tiền cách đây 1 tiếng
số bác hên quá , giúp ae với đc ko bác , của em có vài trăm thui mà mãi nó ko update

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,099
171,182
Latest member
baostar991

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom