Matrix Tin cực hót : LR sẽ trở lại với JSS trong ngày mai

Status
Not open for further replies.
tình hình la vẫn chưa rút được,fund vào thì nhanh như con chó,rút về thì chậm như con cầy :m020:

mất nút detail thì sao chứ. có sao đâu :m070:

LR đã được pay rồi nhé.Tiền này bị giám trước xảy ra lỗi LR 1 ngày.
Dear Thi Hoai Tam,

You have received a payment to your account U6730454 (thihoaitamnguyen):

Date: 6/25/2012 10:34 PM
Batch: 100928775
From Account: U3237407 (Just Been Paid)
Amount: $19.20
Memo: N/A

Thank you.

JBP vẫn uy tín.Các bạn yên tâm đầu tư nha!!!

Thằng hieutran587 la một scam đó nha bà con. Em post lên để anh em cảnh báo, nếu có sai sót xin mod bỏ qua.

Last edited by a moderator:
vai cam quyt dat mua` qua.:D

sáng hom qua với sáng này đậy 5h rút mà hệ thống cứ bảo xin lỗi chịu không nổi với 2 cổng thanh toán LR và PM
LR có thể chấp nhận dc là có thể trong nhung ngày lr trục trặc nhiều người rút trong ngày đó giờ phải xử lý
còn PM có pro nào giải thích dùm ko:binhsua27::binhsua27:

PM mình rút thì chưa về nữa :binhsua10:

aDailyCash version 2 là đây. ôi tiền của tui :(((((((((((((((((((((((

tranh thủ rút ra đây này, ai tin tưởng tuyệt đối thì mua pos hết đi để a e mún rút có cơ hội :binhsua26:

Rút LR từ sáng 23 đến giờ vẫn chưa có tiền về! có bạn nào bị dính lâu như mình không??? đang cần $ mà chán thằng jss này quá!!!

Rút LR từ sáng 23 đến giờ vẫn chưa có tiền về! có bạn nào bị dính lâu như mình không??? đang cần $ mà chán thằng jss này quá!!!

sao bạn ko vào room chat mà cập nhật thông tin.thông báo nó đây We are yet again victims of our own growth and popularity! The JBP I.T. Depeartment has written a new, streamlined withdrawal system this past week AND added faster, more productive servers. In order to correctly connect and assign these servers to the new withdrawal system, our Programmers will need to temporarily pause all withdrawals for STP, PM and LR. Operations will resume in approximately 24 hours.

Toàn là những người ko chịu cập nhật tin tức xong la oai oải cả lên =)). Chơi mà cứ cắm đầu vào chơi xong mất tiền rồi lại ngồi đó khóc.....hài vãi

Chưa gì hết mà la ôm trời. tin xấu đồn xa kinh khủng.
ít nhất cũng 1 tuần chứ. vẫn có proof rút tiền được mà các Bác.
người chết thì cũng ít nhất 3 ngày mới biết mình ...đã lìa đời mà. :D :D :binhsua08::binhsua08::binhsua08:Chết thì anh em cùng chết. ko chết 1 mình đâu mà lo.

tình hình là các bác nào rút ngày 22 trở ve truoc đã dc tiền,còn 22 trở ve sau thì dang trong quá trình tiền về LR,chờ thêm 1 ngày nữa xêm thế lào :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week