Matrix Tin cực hót : LR sẽ trở lại với JSS trong ngày mai

Status
Not open for further replies.
You have received a payment to your account

Date: 6/25/2012 8:49 PM
Batch: 100921878
From Account: U8940447 (JustBeenPaid)
Amount: $37.99
Memo: N/A

Thank you.

mấy bác with lúc nào ngày 22 thế

nó mới mở cổng phát đã dính limit luôn, các pro cho em hỏi bao giờ có thể rut được ạ ??

nó mới mở cổng phát đã dính limit luôn, các pro cho em hỏi bao giờ có thể rut được ạ ??

tối nay canh khoảng 12h sáng hoặc 1h sáng mà rút lúc đó hết limit , mà Free LR 8% thì nên đầu tư ngược còn hơn , phí CHÁT quá

Date: 6/26/2012 2:55 AM
Batch: 100944773
From Account: U8940447 (JustBeenPaid)
Amount: $46.08
Memo: N/A

Thank you.

đầu tư ngược là ngon nhất trong thời gian JSS đang Free 8% vừa đc hưởng lãi gấp đôi mà đỡ mất phí ko thì gom khoảng 2k LR free 4% rồi rút là ngon nhất :D

tranh nhau rút mà LR có tăng kịch cũng chỉ 21 là căng còn PZ thì lên quá trời phí PZ còn cao hơn LR

bọn này ăn dày thế nhỉ 8% thì còn eo bao nhiêu

nó đang để limit để thanh toán xong các giao dịch tồn đọng. khi nào xong nó sẽ mở cho with :)

đến giờ vẫn chưa with được mà thôi fee 8% chát quá. chờ xún 4% rồi làm luôn 1 cục :binhsua26:

Mọi người cùng ngóng thôi. Fee rút 8% đúng là cao thiệt nhưng nó cho rút còn đỡ hơn là không.:binhsua32:

đến giờ vẫn chưa with được mà thôi fee 8% chát quá. chờ xún 4% rồi làm luôn 1 cục :binhsua26:

Coi chừng nó tăng lên 10% thì lúc đó lại hối tiếc vì sao không rút sớm :binhsua01:

Trang jss của em nó mất tiêu cái nút Jss detail rồi, sao mà rút được đây trời ! Có bác nào bị k ? chỉ em với

ngay từ đầu click luôn vào là đc :))

jss lại bảo hiểm nữa rồi :binhsua24:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week