Tin cực hot 1 tỉ độ từ pix xứng đáng được thanks

của tui vào sao vẫn thấy group + invite đen thùi lùi đây mà

---------- Post added at 03:27 PM ---------- Previous post was at 03:23 PM ----------

gõ đc 4 code giống nhau rồi đứng hình luôn. haiz.............

Mình dissmiss cả lũ vừa vào gõ thử 1 id thì thấy pri vẫn thế gõ code nào cũng giống code nào hết => không có chuyện thành id lẻ vẫn chiến được nhé! Hay là hên xui nữa thì miềng không biết

tin giật gân quá....vào vẫn đen xì ....:binhsua39:

Mới vào 1 nick bị dissmiss khi gõ nó lặp 1 code từ đầu tới cuối:D, ko nhập group, ko tạo dc group...thấy ko ổn đâu, đã baned chắc khó có cơ hội sử dụng lại...............

Mới vào 1 nick bị dissmiss khi gõ nó lặp 1 code từ đầu tới cuối:D, ko nhập group, ko tạo dc group...thấy ko ổn đâu, đã baned chắc khó có cơ hội sử dụng lại...............
cũng không biết nó định giở trò gì nữa

vote cho thớt ra đảo nhé. tin động trời mà ko có proof là nghi rồi @@

làm sao mà phải ra đảo bác mình chì xác nhận cùng anh em cmn thôi
bạn có công nhận nó đúng như mình nói không còn vấn đề khác thì chưa biết đc
mình đâu có ghi là đã đc paid id bị dismiss

ko bjk nữa vẫn banned như thường ai đc unban và làm có $ thì post xem nào
ko có thì cho chủ thread out đi làm mọi người đau tim quá

chủ thớt nói thật đó :)
cái này mình biết lâu lắm rồi. ID bị banned, sau đó dissmiss ra làm việc solo vẫn được. Nhưng tạo group và join thì tô đên, điều này chứng minh--------> Pay khi đủ 3$ cũng bị tô đen. Nên cũng chẳng dám gõ thử 3$. Bác nào dám làm thử 1 phát cho đồng bào vinh danh

cái này lúc trước mình cũng có hõi bên topic kia rùi...... có 5 6 cái ID cũ rate 1$ dismis lúc trước 30/4 nữa ID dó chưa bị ban mà tại Group dó bị âm tiền mình dismis bõ ghét giờ vào dánh nó vẫn tính tiền lun nhưng k bík có thanh toán k nên k dám gõ :(

eo tưỡng Pix nó unban tất cả id bin baned :m191:

Èo cái này mình biết từ năm ngoái goy.........
Tại ids bị ban mà lâu lâu đăng nhập lại đăng vào id ban cứ thế mà gỏ......
Gõ một hồi phát hiện là ID đó mih dis=ban mà sao gỏ vẫn dc, đăng vào web thì thấy bôi đen phần group vậy thì ai mà dám gỏ nửa tại ko bik gỏ solo thì chừng nào mới đủ 3$ mà pay trong khi đó ko bik có pay dc ko mới là vấn đề chốt yếu.

Có khi bạn này chưa xóa cache của trình duyệt nó vẫn lưu trạng thái của ID trước. Bạn thử log vào bằng soft xem gõ được 10 code không. Trường hợp ID chưa ban mà dismiss ra khỏi group âm may ra nó cho thành ID solo thôi.

Tôi vừa thử kiểm tra lại mấy tk , kết quả là chỉ load được 4 code là ngừng luôn . Có lẽ chủ thớt may mắn .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,731
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week