• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tin cực hot 1 tỉ độ từ pix xứng đáng được thanks

qan trọng gõ rồi có đc thanh toán ko ấy chứ =)).band rồi thanh toán đc hả ;))

hóng cho đến khi có ai dc pay từ những id này:binhsua44:
có 2 kho dissmiss luôn. giàu rồi.

vừa check 3 id không con nào được tha :binhsua32: tối check thêm ít con coi sao :binhsua39:

cái vụ id >3k bị timeout chắc nhìu bác nghĩ ko load đc nữa nên dimiss ra, chắc h những id đó trở thành id solo rate 1$.
còn chuyện nguyên G bị ban, có dimss ra cũng ko gõ đc đâu nhé.

mà h gõ solo thì biết bao h mới dc 3k để pay, mà ko biết có đc pay ko nữa. thôi chờ cái proof từ mọi người

cái vụ id >3k bị timeout chắc nhìu bác nghĩ ko load đc nữa nên dimiss ra, chắc h những id đó trở thành id solo rate 1$.
còn chuyện nguyên G bị ban, có dimss ra cũng ko gõ đc đâu nhé.

mà h gõ solo thì biết bao h mới dc 3k để pay, mà ko biết có đc pay ko nữa. thôi chờ cái proof từ mọi người

nhưng cuối cùng là dimiss trước ngày nào mới được vậy bạn :binhsua37:

Last edited by a moderator:
Mình có 2 acc dimiss ra cách đây khoảng 2 tháng do bị band mà giờ vào lại được rồi nè :binhsua172:, vẫn gõ dc tuy nhiên ko biết nó có thanh toán ko :binhsua163:, anh em nào gõ mấy ID này mà đc nó thanh toán rồi thì thông báo và up proof lên cho anh em mừng cái nào :binhsua02:

mấy id dismis gõ lập code. có 1 code nó hiện hoài, nhưng load cực nhanh. chả biết sao

M đang có 1 GR tầm 50 ID cũ bị band hết. chưa dismiss. giờ dismiss ra không biết có xài đc k :binhsua39:

mình cũng có id bị band. không biết dismiss ra có dùng được không. bạn nào test dùm đi. cho ý kiến nhá

xác nhận, đúng sự thật nè. Kaka, không biết rate thể nào đây , vào gõ vài cái koi thử

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom