tin buồn từ megatypers đây hix

Status
Not open for further replies.
Có thể là yahoo fake đấy :) !
Vì Nếu ko thì có thể admin site mega là người VIỆT NAM =)) !
Hy vọng thế nhỉ :binhsua119:
nếu là vậy sao lên google serch cai U thì nó bảo sram đó bác

U4872851 là scammer rồi. Nếu bạn dinhbuu144 rành tiếng Anh và chat thêm với nó nữa là nó lòi đuôi ngay.

kìa vừa pm nó bảo là trả lại $ cho ai bảo nó lừa đảo kìa , tôi cũng vừa nhận lại xong , bác nào chót gửi $ cho nó thì pm lại nó nhé
các bác kể cũng lạ gửi $ cho nó xong bảo nó scam , trong khi đó nó bảo là ngày 15/3 chúng tôi sẽ triển khai làm việc theo nhóm

Nó đã lừa đảo thì sao trả lại vậy ta? :D

ac ặc nó đã lộ diện rùi

²¤(¯`°º¤ø,¸ thành* long ¸,ø¤º°`´¯)¤²: helo
²¤(¯`°º¤ø,¸ thành* long ¸,ø¤º°`´¯)¤²: I heard 15/3 start creating this mega group right?
²¤(¯`°º¤ø,¸ thành* long ¸,ø¤º°`´¯)¤²: can u tell me more ?
megatypers: ok
megatypers: We changed because too many members register
megatypers: we want to manage such a group will add more
²¤(¯`°º¤ø,¸ thành* long ¸,ø¤º°`´¯)¤²: you want each group to have a purses to pay must not?
²¤(¯`°º¤ø,¸ thành* long ¸,ø¤º°`´¯)¤²: for ease of payment?
megatypers: you have to pay $ 3 Libertyreserve because it is required before creating groups
²¤(¯`°º¤ø,¸ thành* long ¸,ø¤º°`´¯)¤²: can you tell me lr account?
megatypers: 3$ U4872851libertyreserve memo account yahoo
²¤(¯`°º¤ø,¸ thành* long ¸,ø¤º°`´¯)¤²: So when my new group account
megatypers: after you send $ 3 to our account team will register for you, 15/3 will inform the work
megatypers: **************** mẹ nhà chúng mày tao scam được 21$ rồi , đúng là 1 lũ ngu haha tạm biệt nhé bimbim

mất toi 3$ hix có ai bị nó lừa ko

Chia buồn cùng bác 1 bài hoc kinh nghiệm
Bác nên xem bài viết của tôi kìa đó là cách tôi tìm hỉu cội nguồn đó.Lên google serch cai U thui là đủ bít rùi

Last edited by a moderator:
sau này các bác cẩn thận với thằng này. ko khéo chính nó bày trò vừa tung hứng vừa la làng. 1 phiếu cho mod vào điều tra và ban
Chính nó giới thiệu cũng chính nó PR rồi sau lại nói mất tiền!
Mà mình post cảnh báo 5ph sau khi nó gởi yahoo mà vẫn có ng bị cam. bó tay toàn tập với mấy bác vội vàng thế bảo sao scam ko lộng hành

mà thằng megatypers vẫn chưa pay là sao , sáng mình có đổi sang thanh toán wmz sang lr mà h vẫn chưa thấy $ về hĩ đen đủ đường

mà thằng megatypers vẫn chưa pay là sao , sáng mình có đổi sang thanh toán wmz sang lr mà h vẫn chưa thấy $ về hĩ đen đủ đường
Khuyên bác 1 câu ai đưa U ra thì lấy U đó sercg trên goole trc đạ nha. vd bác thử search U của bác jeannotlafart xem
có scam bao giờ không

sau này các bác cẩn thận với thằng này. ko khéo chính nó bày trò vừa tung hứng vừa la làng. 1 phiếu cho mod vào điều tra và ban
member mới thì ai mà chẳng cẩn thận , thằng ku này jeannotlafart là doscapteam nè big scam đó h nó đổi nick chơi lại forum ai mà chẳng biết :binhsua122: , nó thay toàn bộ tài khoản rồi chắc làm lại từ đầu

Mega cạch mặt lâu rồi,từ kái vụ kich out,banned vô duyên, và payment mập mờ

Trời ơi. Nước ngoài họ sẽ đặt lịch là 03.15 chứ có bao giờ đặt 15.03 đâu =.= chi tiết nhỏ nói lên khá nhiều điều =.= mọi người hấp tấp quá....

Con người thật là giỏi. Càng ngày càng nhiều thủ đoạn.

Trời ơi. Nước ngoài họ sẽ đặt lịch là 03.15 chứ có bao giờ đặt 15.03 đâu =.= chi tiết nhỏ nói lên khá nhiều điều =.= mọi người hấp tấp quá....

Con người thật là giỏi. Càng ngày càng nhiều thủ đoạn.

Theo thống ke của nó là có 7 thằng bị nó lừa tình

chịu thua. tức cho mấy bác sao bị lừa nhanh thế y như là đợi tin là nhảy vô liền mà chả thèm kiểm tra LR tên đăng ký là tên việt. Thôi thế thì bị cam cũng đáng chả trách ai dc. Tình hình là mega ko trả qua z nữa ae chuyển info sang LR đi

Mega cạch mặt lâu rồi,từ kái vụ kich out,banned vô duyên, và payment mập mờ

bác beg hồi trc bác la em giữ lằm nè nếu bác tò mò về mega thì pm em.Em chỉ bác 1 cách mà ko bao giờ kick out luôn.Đảm bảo 100%.Bác cho em cái YH đi

Lại tin vịt đây mà! Sao nó ko thông báo ở trang web? Nick yahoo nguồn đâu mà bác bảo nó là admin?

---------- Post added at 06:37 PM ---------- Previous post was at 06:36 PM ----------

Nhìn cái LR là thấy ko ổn rùi! Cái LR của nó pay là khác mừ!
chuẩn không cần chỉnh,hehe.không tin lắm,nếu có tin gì chắc nó sẽ thông báo trên trang web

member mới thì ai mà chẳng cẩn thận , thằng ku này jeannotlafart là doscapteam nè big scam đó h nó đổi nick chơi lại forum ai mà chẳng biết :binhsua122: , nó thay toàn bộ tài khoản rồi chắc làm lại từ đầu
Cái gì thế nhĩ? Ko hiểu.

Bạn này mà cũng mất à, sao bạn bảo nó trả lại bạn mà? Đây nè:
kìa vừa pm nó bảo là trả lại $ cho ai bảo nó lừa đảo kìa , tôi cũng vừa nhận lại xong , bác nào chót gửi $ cho nó thì pm lại nó nhé

Nó trả hoa hồng cho bạn đó mà, hehe.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week