TIN BUỒN CHO ANH EM MỚI CHƠI YOUTUBE

Trạng thái tài khoản: Đang xem xét
Đã bắt đầu xem xét. Chúng tôi sẽ gửi email cho bạn khi kênh của bạn được phê duyệt.

Đăng ký kiếm tiền
Đã chấp nhận điều khoản Chương trình đối tác YouTube
Đã yêu cầu AdSense

Đã đặt tùy chọn kiếm tiền
  • Tất cả các video hiện tại và tương lai sẽ được kiếm tiền khi kênh được phê duyệt.
  • Cập nhật tùy chọn
Kênh đang được xem xét
Tuyệt vời! Bạn đã đạt được 4.000 giờ xem trong 12 tháng qua và 1.000 người đăng ký. Kênh của bạn hiện đang được xem xét để đảm bảo kênh tuân thủ các điều khoản của Chương trình Đối tác YouTubeNguyên tắc cộng đồng của chúng tôi. Chúng tôi sẽ gửi email cho bạn khi sau có quyết định, thường trong vòng một tuần lễ.

Quá trình xử lý đơn đăng ký tham gia Chương trình Đối tác YouTube hiện mất nhiều thời gian hơn bình thường. Chúng tôi hy vọng có thể sớm xem xét các đơn đăng ký này. Cảm ơn bạn đã kiên nhẫn chờ đợi.

Số giờ xem trong 12 tháng qua
451.912
Cần 4.000 giờ để được xem xét
Số người đăng ký
18.502
Cần 1.000 người đăng ký để được xem xét

-----------------------------------------

vẫn phải chờ dài cổ :(

Cũng đói lắm ko đủ uống cafe đâu mà hóng ...
beonheoqua-png.107828

Attachments

10.5 KB · Views: 826
Không cái kênh nhỏ này của em nó có bị chưa đủ điều kiện không anh em
Chắc nó chưa đủ ĐK em phải chạy ads quá ! Kênh vậy mà chưa đủ ĐK thì tiết quá nhĩ
Kênh này là epic music không nhiều video lắm chỉ có 4 videos ! Mới vào net chưa tới 1 tháng chắc lại bị đuổi ra hihi
Chốt ae nào muốn làm youtube kiếm $$$ thì đừng reup hãy content và làm thật nhiều videos
Gcafe VNG.jpg

Last edited:
Dính 1 kênh :v
Thúy Trần,
Today we are announcing changes to the YouTube Partner Program (YPP). While our goal remains to keep the YPP open to as many channels as possible, we recognize we need more safeguards in place to protect creator revenue across the YouTube ecosystem.
LEARN MORE
What's Changing
Under the new eligibility requirements announced today, your YouTube channel, Thúy Trần, is no longer eligible for monetization because it doesn’t meet the new threshold of 4,000 hours of watchtime within the past 12 months and 1,000 subscribers. As a result, your channel will lose access to all monetization tools and features associated with the YouTube Partner Program on February 20, 2018 unless you surpass this threshold in the next 30 days. Accordingly, this email serves as 30 days notice that your YouTube Partner Program terms are terminated.
One of YouTube’s core values is to provide anyone the opportunity to earn money from a thriving channel. Creators who haven’t yet reached this new threshold can continue to benefit from our Creator Academy, our Help Center, and all the resources on the Creator Site to grow their channels. Once your channel reaches the new threshold, it will be reviewed to make sure it adheres to our policies and guidelines, and if so, monetization will be re-enabled.

Ủa mọi người cho hỏi cái có 2 kênh 1 kênh chính 1 kênh phụ ko up gì trên cùng 1 gmail , nay youtube nó mới mail báo là nếu kênh phụ ko đủ sub với thời gian xem nó sẽ thu hồi chức năng kiếm tiền , liệu có ảnh hưởng gì đến kênh chính ko ( kênh chính mình thừa điều kiện lâu rồi )

Ủa mọi người cho hỏi cái có 2 kênh 1 kênh chính 1 kênh phụ ko up gì trên cùng 1 gmail , nay youtube nó mới mail báo là nếu kênh phụ ko đủ sub với thời gian xem nó sẽ thu hồi chức năng kiếm tiền , liệu có ảnh hưởng gì đến kênh chính ko ( kênh chính mình thừa điều kiện lâu rồi )
Nó căn cứ trên kênh đủ sub để bật tắt kiếm tiền thôi.
Nên kênh phụ tắt do nó ko đạt.
Còn kênh chính đạt thì vẫn hoạt động bình thường

Không cái kênh nhỏ này của em nó có bị chưa đủ điều kiện không anh em
Chắc nó chưa đủ ĐK em phải chạy ads quá ! Kênh vậy mà chưa đủ ĐK thì tiết quá nhĩ
Kênh này là epic music không nhiều video lắm chỉ có 4 videos ! Mới vào net chưa tới 1 tháng chắc lại bị đuổi ra hihi
Chốt ae nào muốn làm youtube kiếm $$$ thì đừng reup hãy content và làm thật nhiều videos
View attachment 107871
Có nhận đệ tử theo học làm content ytb không bác

Có nhận đệ tử theo học làm content ytb không bác
Mình không nhận đệ tử gì !
Mình chỉ lời khuyên cho anh em thôi
Kiên trì vượt khó sẵn sàng đối đầu với Youtube cũng như với MMO

Quá trình xử lý đơn đăng ký tham gia Chương trình Đối tác YouTube hiện mất nhiều thời gian hơn bình thường. Chúng tôi hy vọng có thể xem xét các đơn đăng ký này vào cuối tháng 1. Cảm ơn bạn đã kiên nhẫn chờ đợi.

Số giờ xem trong 12 tháng qua
80.327
Cần 4.000 giờ để được xem xét
Số người đăng ký
1.230
Cần 1.000 người đăng ký để được xem xét
Là sao @@ 20/2 rồio_Oo_Oo_O

cũng =)) vừa bị tắt xong chắc =)) ko làm dc nữa 1k người đăng ký có vẻ căng =)) xong 4k giờ =))

Last edited:
tháng 1 vừa rồi mình vừa đc 10k view, xog thấy dk mới thấy nản rồi, nhưng cố gắng cày thì đến ngày hôm qua mình đã đủ điều kiện ,:) nhưng khổ cái bị dính 1 cái bản quyền.

kênh mình đủ điều kiên nhưng yêu cầu kiếm tiền từ ngày 21/2 đến giờ không thấy gì luôn

kênh mình đủ điều kiên nhưng yêu cầu kiếm tiền từ ngày 21/2 đến giờ không thấy gì luôn
Mình đăng ký hôm 27/2/2018 mà nó ghi thế này đây "Tuyệt vời! Bạn đã đạt được 4.000 giờ xem trong 12 tháng qua và 1.000 người đăng ký. Kênh của bạn hiện đang được xem xét để đảm bảo kênh tuân thủ các điều khoản của Chương trình Đối tác YouTubeNguyên tắc cộng đồng của chúng tôi. Chúng tôi sẽ gửi email cho bạn khi sau có quyết định, thường trong vòng một tuần lễ.

Quá trình xử lý đơn đăng ký tham gia Chương trình Đối tác YouTube hiện mất nhiều thời gian hơn bình thường. Chúng tôi hy vọng có thể xem xét các đơn đăng ký này vào cuối tháng 1. Cảm ơn bạn đã kiên nhẫn chờ đợi." Chắc đợi tới tháng 1 năm sau mới duyệt :))

Applications for the YouTube Partner Program are still in a backlog. We hope to be able to review all open applications by the end of April. Thank you for your patience in the meantime.

Kênh đang được xem xét
Tuyệt vời! Bạn đã đạt được 4.000 giờ xem trong 12 tháng qua và 1.000 người đăng ký. Kênh của bạn hiện đang được xem xét để đảm bảo kênh tuân thủ các điều khoản của Chương trình Đối tác YouTubeNguyên tắc cộng đồng của chúng tôi. Chúng tôi sẽ gửi email cho bạn khi sau có quyết định, thường trong vòng một tuần lễ.

Hiện vẫn còn nhiều đơn đăng ký tham gia Chương trình Đối tác YouTube chưa được xử lý. Chúng tôi hy vọng có thể xem xét tất cả đơn đăng ký còn tồn đọng muộn nhất vào cuối tháng 4. Cảm ơn bạn đã kiên nhẫn chờ đợi.

anh em chờ mấy tháng rồi?

Kênh đang được xem xét

Hiện vẫn còn nhiều đơn đăng ký tham gia Chương trình Đối tác YouTube chưa được xử lý. Chúng tôi hy vọng có thể xem xét tất cả đơn đăng ký còn tồn đọng muộn nhất vào cuối tháng 4. Cảm ơn bạn đã kiên nhẫn chờ đợi.

anh em chờ mấy tháng rồi?
Youtube giờ nát rồi, nghe nói tạm ngưng duyệt kiếm tiền nữa hay sao đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,801
170,877
Latest member
thhoang
Back
Top Bottom