Help Tin buồn-bị xóa blogspot

Reactions
508
MR
0.236
Backup lại kiểu gì nhĩ?? Bác nào bik chỉ mình với... backup cho nó an toàn ^_^
vào mục cài đặt -> khác -> xuất blog nhé! m dùng tiếng mẹ đẻ :D

có bị mail DMCA ko bạn.có thì xử lý thế nào?mình cũng thấy nhiều blogspot sống được nên đoán là có cách giải quyết

Chắc bác ý dọa thằng nào report tao đánh boom :D m cũng bị 5,6 cái mail DMCA rùi, đang tính chuyển qua cái khác mà chưa có dk :(

Last edited by a moderator:

zicpro

Junior
Reactions
15
MR
0.001
NHân đây các bác cho em hỏi blog em ko bị dell mà ko vào đc, vào site ko đc, face ip hoặc sock thì ok, mong các cao nhân chỉ cách khắc phục vs :( :binhsua08:

tự nhiên 3 ngày nay vào ko đc site :(:((

minhpham4r

Newbie
Reactions
68
MR
0.000
Mình làm 1 blogspot với tên miền riêng.Sáng ngủ dậy vào blogger thấy tin dữ.quả thật là quá chán,thành quả chưa được bao nhiêu nhưng blog vừa đến độ ổn định.Mail và cảnh báo trong masterttool mới có tầm 3 cái nó del luôn blog.Lúc đầu mình cũng không định làm blogspot nhưng dạo qua thấy có 1 số site của các bác (đoán là cũng của forum này) rank khá cao và sống được khá lâu nên mình nghĩ vẫn có thể tồn tại được,nhưng mình đã lầm.Tạm biệt anh em 1 thời gian,nhất định mình sẽ quay lại và lợi hại gấp bao nhiêu lần thì chưa rõ :D.và cũng chân thành khuyên anh em newbie đừng dấn thân vào blogspot,cũng không dám khẳng định là blog của các bạn sẽ bị del,vì có rất nhiều blog vẫn tồn tại lâu,nhưng may hơn khôn,mình nên tìm hướng đi nào chắc chắn và có tương lai.Thân!:binhsua117:
Hi, 1 tài khoản thì chơi 1 blogspot thôi, ai biểu chơi nhiều chi rồi bị xóa.

NHân đây các bác cho em hỏi blog em ko bị dell mà ko vào đc, vào site ko đc, face ip hoặc sock thì ok, mong các cao nhân chỉ cách khắc phục vs :( :binhsua08:

tự nhiên 3 ngày nay vào ko đc site :(:((
nhà mạng tạm thời chặn blogspot thôi, gg có cách khắc phục đó bác, nma e chưa thử vì chưa bị chặn(thực ra nó chặn có 1 buổi nma lười, hôm sau nó tha ga luôn chắc do bị chửi ác quá):binhsua02:

Announcements

Forum statistics

Threads
424,001
176,486
Latest member
iamcuong207

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back