TIMO - Ngân hàng không phí! Đăng ký để ủng hộ 100k quỹ từ thiện MMO.

tầm bao lâu thì mới có mail hẹn nhận thẻ vậy pro ??
Trong vòng 1 ngày là có thẻ rùi nha. Nếu chậm trễ, bạn gọi trực tiếp lên tổng đài nhé, nó sẽ hẹn bạn luôn.

Hình như chưa ai kích hoạt thẻ thành công nhỉ :D

Có thấy mail reply đâu pro! 3 ngày rồi :D
Chắc đang trong đợt KM nên đông khách :(, bữa mình đăng ký xong, định call lên hỏi tổng đài vài thứ rồi, ai ngờ nó đặt lịch hẹn trên tổng đài trong ngày luôn.

ơ thế là phải lên lấy thẻ atm, sau đó lên đấy lại viết vào giấy tờ để láy master à bác? Hay lên đấy lấy luôn cả atm cả master luôn?

ơ thế là phải lên lấy thẻ atm, sau đó lên đấy lại viết vào giấy tờ để láy master à bác? Hay lên đấy lấy luôn cả atm cả master luôn?
Lấy cả 2 cũng được, nhưng có thêm vài điều kiện đội với thẻ Credit Cảrd. Còn ATM thì chỉ cần CMND là đủ, và nhận được 50k từ mình :D

mới đăng ký xong, thấy có thông báo
"Sau khi nhận thẻ Timo nội địa, bạn sẽ có tài khoản thanh toán để giao dịch trong nước hoàn toàn miễn phí. Hơn thế, khi bạn cần giao dịch quốc tế chỉ với 0% phí chuyển đổi ngoại tệ và chỉ riêng có tại Timo. Tham khảo ngay điều kiện mở thêm thẻ Timo MasterCard và đừng quên đặt câu hỏi cho nhân viên nếu bạn cần tư vấn chi tiết"

thế master này là credit chứ ko phải debit à a??? Nếu là debit thì điều kiện thế nào a?

mới đăng ký xong, thấy có thông báo
"Sau khi nhận thẻ Timo nội địa, bạn sẽ có tài khoản thanh toán để giao dịch trong nước hoàn toàn miễn phí. Hơn thế, khi bạn cần giao dịch quốc tế chỉ với 0% phí chuyển đổi ngoại tệ và chỉ riêng có tại Timo. Tham khảo ngay điều kiện mở thêm thẻ Timo MasterCard và đừng quên đặt câu hỏi cho nhân viên nếu bạn cần tư vấn chi tiết"

thế master này là credit chứ ko phải debit à a??? Nếu là debit thì điều kiện thế nào a?
Có 3 cách đấy, em tham khảo ở đây : https://timo.vn/the-tin-dung-timo-mastercard/

rất tiếc - đã đăng ký từ lâu mà chưa mần

Chắc đang trong đợt KM nên đông khách :(, bữa mình đăng ký xong, định call lên hỏi tổng đài vài thứ rồi, ai ngờ nó đặt lịch hẹn trên tổng đài trong ngày luôn.
Đã nhận thẻ và kích hoạt thành công! :D

Đã nhận thẻ và kích hoạt thành công! :D

Chúc mừng cậu, mình mới gọi lên tổng đài hỏi thì họ bảo 18/10 mới tổng kết và trả tiền thuê hồng nên sau ngày đó mình sẽ gửi refback nhé

Ở Hà Nội lên Tràng Tiền xa quá, có cách nào hẹn nó ở chỗ khác không bác. Hay là nhờ người khác mang CMND của mình ra lấy được không bác

Ở Hà Nội lên Tràng Tiền xa quá, có cách nào hẹn nó ở chỗ khác không bác. Hay là nhờ người khác mang CMND của mình ra lấy được không bác
Mình nghĩ là ko, bạn gọi tổng đài hỏi thêm nhé

nhờ ng lấy dùm k đx đâu bác e nhờ lấy r n bắt ra ký tên mới cho lấy thẻ :))

@huoucaoco không mua bán TK ngân hàng tại forum nhé!

lấy thẻ còn được cafe miễn phí nữa chứ,nhưng không hiểu cái gì nó cũng miễn phí thì tiền đâu nó chi trả nhỉ:confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom