• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Find Job Tìm việc làm mmo online

bác quoted nhanh quá .. ý em là đăng ký tk chatGPT làm thử xem sao
E thấy nhiều bác cũng đang làm vậy đấy. Quan trọng là chọn được mảng ngách để làm

E thấy nhiều bác cũng đang làm vậy đấy. Quan trọng là chọn được mảng ngách để làm
xuất hiện cái chatGPT .. cả đống ông quay lại kiếm thóc bằng google asen :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

xuất hiện cái chatGPT .. cả đống ông quay lại kiếm thóc bằng google asen :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:
Em với bác nay spam cái topic này hơi nhiều ấy nhỉ

Những topic như này bao năm qua năm nào cũng có, nhưng chỉ là topic cho mọi người vào chém gió cho vui thôi
Hầu như chắc chắn sẽ ko có kết quả
Cần xuất hiện những “quỷ đầu đàn”, những ng sẵn sàng dẫn đường chỉ lối cho ng mới 😍

Em không biết làm gì khác ngoài đào coin, cơ mà máy đào cứ die hoài............

Cần xuất hiện những “quỷ đầu đàn”, những ng sẵn sàng dẫn đường chỉ lối cho ng mới 😍
Bác làm quỷ đi cho em theo nữa với

Bác làm quỷ đi cho em theo nữa với
Trong giới MMO có lẽ mình chỉ là Newbie thui ạ, mong nhận đc sự chỉ dạy của bác và mn :popo_beauty:

Offer bây giờ em thấy bảo newbie cũng ko ăn được nữa rồi, còn nhớ thời 2013-2016 tự solo cũng kiếm hàng k$ mỗi tháng
offer giờ vẫn làm tốt quan trọng đầu vào ông có bao nhiêu chịu khó mò mẫm không thôi tháng có 30 ngày ngồi test mất tuần mới ra kết quả mà net nó fix liên tục gây khó chịu thời giờ phải có công có sức mới có cơm ăn cháo nấu chứ đòi vập phát được luôn thì đừng bao giờ làm mmo nữa

offer giờ vẫn làm tốt quan trọng đầu vào ông có bao nhiêu chịu khó mò mẫm không thôi tháng có 30 ngày ngồi test mất tuần mới ra kết quả mà net nó fix liên tục gây khó chịu thời giờ phải có công có sức mới có cơm ăn cháo nấu chứ đòi vập phát được luôn thì đừng bao giờ làm mmo nữa
Offer e toàn làm chay bác ạ :))

Tại e chưa biết làm tool :))
tiền PROXY mới là quan trọng lúc này với OFFER ( chưa kể tiền tools , tiền bị trừ vì cheat mà , net không trả xiền ...... ) thời điểm này vào OFFER với 1 NEWBIE thật sự QUÁ QUÁ SỨC !

TÂM SỰ CỦA 1 ADMIN ĐANG LỖ TIỀN CHO BIẾT :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Bác nào làm đầu đàn lập nhóm zalo cho anh em theo với, anh em cũng chỉ làm khảo sát, gõ capcha nên kiếm chỉ vài chục $/tháng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,134
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom