Ask tìm việc kiếm thêm mỗi tối

markeloff

Junior
Reactions
14
MR
1.316
Chào các bác , em biết đến MMO cũng đc hơn 6 năm rồi . Trước đã từng làm Seosprint được 1 thời gian thì nghỉ . Nay tình hình dịch bệnh khó khăn , chỗ làm thì không tăng ca nữa nên buổi tối có nhiều thời gian rảnh . Các bác tư vấn cho em việc gì có thể kiếm 10-15k /1h để cải thiện thu nhập được không .

Bác tìm thêm trong diễn đàn hội Socpu, pico... gì đó có khả năng được!

Upvote 0
Chào các bác , em biết đến MMO cũng đc hơn 6 năm rồi . Trước đã từng làm Seosprint được 1 thời gian thì nghỉ . Nay tình hình dịch bệnh khó khăn , chỗ làm thì không tăng ca nữa nên buổi tối có nhiều thời gian rảnh . Các bác tư vấn cho em việc gì có thể kiếm 10-15k /1h để cải thiện thu nhập được không .
bác có thể cày picoworker nhé buổi tối chịu khó cày thì vẫn có thể kiếm đc 1$ trở lên, dùi mòn đít nhiều acc thì có hơn, khá là khoai, nếu cày nhiệm vụ reddit thì khỏe hơn mà như mình thấy thì dạo này list nv này có vẻ ít, vì ngon ăn nên ngta ks nhiều.
hoặc có thể cày socuplic site nga, còn không cứ tải app vietlot về quay bác ơi mỗi lần 10k :popo_bye:

Upvote 0
Nè cày thuê axie với e nè, cũng đc 15-20k/1h mà ngày chơi có 1h :popo_beat_brick: rùi làm thêm cái khác cũng đc

Upvote 0
bác xin em nhóm toloka à , bác tên j , em ít online ,tình cờ đọc bài viết bác

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week