Help Tìm trang tương tự như Humanatic

Định làm human kiếm tiền mua sữa cho con mà lên mấy trang nước ngoài đọc review thấy than thở ngồi mòn 8h mà kiếm được 4-5$ hơi oải thặc @@

ko có ref bạn ơi :) mình làm độc lập

người mới làm thì khó rồi vì acc mới ko có level để unlock job
bạn ơi mình reg trang CrowdFlower cũng khá lâu rồi mà vẫn k có job để làm :( bạn beiest phải làm như thế nào không ? có job tầm lúc nào hay là sao sao để có thể lên lvl :(

bạn ơi mình reg trang CrowdFlower cũng khá lâu rồi mà vẫn k có job để làm :( bạn beiest phải làm như thế nào không ? có job tầm lúc nào hay là sao sao để có thể lên lvl :(
giờ check list job thường xuyên xem có thì làm thôi :oops: ko thể nào đoán được job nó sẽ ra lúc nào để làm, khó ở chỗ đó

giờ check list job thường xuyên xem có thì làm thôi :oops: ko thể nào đoán được job nó sẽ ra lúc nào để làm, khó ở chỗ đó
thế thì chjăm ngồi canh vậy :( còn bác biết trang .onespace không ? mình reg xong rồi cơ mà vô làm bài kiểm tra của nó thì cứ bảo là không thể làm được :(

thế thì chjăm ngồi canh vậy :( còn bác biết trang .onespace không ? mình reg xong rồi cơ mà vô làm bài kiểm tra của nó thì cứ bảo là không thể làm được :(
onespace là crowdsource ngày trước :D biết sơ qua thôi chứ ko làm. Làm crowdflower đủ mệt rồi @@

try hard nghiêm túc 100$/day hoặc hơn ko thì tà tà 5-10$/ day thôi :D
bác ơi mình làm trang onespace ấy nó bắt làm vài test đầu tiên mới cho làm task. cơ mà mình nhấn begin bài test thì nó báo
Action required to access additional assessments. Assessment does not exist. ?? phải làm sao đây bác

bác ơi mình làm trang onespace ấy nó bắt làm vài test đầu tiên mới cho làm task. cơ mà mình nhấn begin bài test thì nó báo
Action required to access additional assessments. Assessment does not exist. ?? phải làm sao đây bác
ko rành về onespace bác ơi :D mù tịt

tiếng anh tạm tạm, đu theo được không các bác :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom