• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tìm trang tương tự như Humanatic

lamngocduy

Junior
Reactions
125
MR
0.000
Tình hình là em nghe đc chút tiếng Anh nên làm trang Humanatic cũng tạm ổn, nay tìm thêm cơ hội các trang tương tự để kiếm thêm chút lúa, bác nào có cho mình xin vài cái tựa.Vì sự nghiệp mua sữa cho con. Cảm ơn và đa tạ các bác..

em tiếng Anh cũng ổn đang hóng thêm các thể loại giống như thế này, cho em xếp hàng với ah ;)
Ah mà thớt ơi có thể chia sẻ chút, thớt làm Humanatic kím được khá ko ah.
Thanks

em tiếng Anh cũng ổn đang hóng thêm các thể loại giống như thế này, cho em xếp hàng với ah ;)
Ah mà thớt ơi có thể chia sẻ chút, thớt làm Humanatic kím được khá ko ah.
Thanks

khá nha bạn 1 ngày kiếm được khoảng 5$ là bình thường, ngon hơn ngồi gõ capt mà lại ổn định

Last edited:
khá nha bạn 1 ngày kiếm được khoảng 5$ là bình thường, ngon hơn ngồi gõ capt mà lại ổn định

"1 ngày" theo định nghĩa của bạn là bao nhiu thời gian lv vậy?

thêm nữa hình như giờ khó register trên Humanatic lắm, thấy bà con đang đua nhau bán buôn nick Humanatic.

mình mới đăng ký thử ở crowdflower verifed cả rồi mà ko có tast nào để làm là sao vậy ta!

ko có ref bạn ơi :) mình làm độc lập

người mới làm thì khó rồi vì acc mới ko có level để unlock job

thì muốn lên level thì cũng phải đi từ newbie lên chứ, hic.
Bạn có k/n chia sẻ với nhé

mình thấy human dạo này vẫn khấm khá mà ta, sao ai cũng than đói than nghèo hết thế nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom