• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask tìm tool change ios mong các pro giúp ak

Status
Not open for further replies.
haha mình cũng biết tất cả cái bạn biết.chắc anh e mình mua đc fix 50%
mih cũng biết cái bạn đang tìm, :) mua netcaffe 5 in 1 uong là biết ngay ấy mà

:rolleyes::rolleyes:dẹp

Có người bán tools ios(chang seri,ime,mac,udid, vượt được app chặn jb, không cần xóa game vẫn ăn lại được), giá là 65tr, bạn nào muốn mua thì hớp tác mua với mình.
Nếu có mình xin hợp tác với bạn.

hong

mấy thằng chém gió đi chỗ khác chơi coi! muốn change pm đến thái nguyên trực tiếp cầm theo 1k5$ t làm tận mắt cho coi! duy nhất có imei thì ko đổi đc nhé! cơ mà chưa thấy có thằng app nào check imei! check max đến SN rồi! apple nó cũng khôn bỏ mẹ rùi :eek::eek::D
ai cần pm chơi! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
mấy thằng appdown, FMA có gì mà khó :)

mấy thằng chém gió đi chỗ khác chơi coi! muốn change pm đến thái nguyên trực tiếp cầm theo 1k5$ t làm tận mắt cho coi! duy nhất có imei thì ko đổi đc nhé! cơ mà chưa thấy có thằng app nào check imei! check max đến SN rồi! apple nó cũng khôn bỏ mẹ rùi :eek::eek::D
mấy có cần cydia ko pro?

nói thật có chả ai share vì nó quá ngon :D

thánh đay ne gia có vẽ hợp lý đây.cho yahoo đi thánh

kaka,bạn hỏi xem thánh có change được advertising một cách tùy ý không, hy vọng change seri thánh đừng phải cậy hdd ra.

Đổi SN không dùng phần cứng hả thánh ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member