• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Tìm tên hay cho team bux - made by gugubux - bububux

Status
Not open for further replies.
thí cho mày luôn đó mày thằng cam quýt,mày đúng là bệnh :)) fourm này ko chứa những thằng sáng nắng chìu mưa như mài =))
mmo4vn làm ăn như c*c. những thằng như zingzing thì ko ăn ban. người dàng hoàng như gugubux thì ban. bó tay toàn tập...

mmo4vn làm ăn như c*c. những thằng như zingzing thì ko ăn ban. người dàng hoàng như gugubux thì ban. bó tay toàn tập...
mày là thằng gugu chứ gì,mẹ ăn nói đàng hoàng nhé mài,mày đưa bằng chứng tao scam rồi hãy nói banned nhé vkl với cái thằng cùi bắp như mài :)) =))

Có 1 mem ăn không đựoc đạp đổ anh em cẩn thận bộ mặt này lắm người biết rồi

ý bác nói là ai thế????nói như thế ko ai biết được đâu,chỉ có 1 mình bác biết thôi,nói thì nói quạch tẹt ra luôn đi,có gì đâu mà nói mây nói gió như thế :))

Ý ku đó là mem zingzing, thích nói toẹt là thế đó

Ý ku đó là mem zingzing, thích nói toẹt là thế đó
bác nói chứ đâu phải bác đấy nói,khi nào bác ấy nói tên mình thì mình mới đối chấp với bác ấy,mà giả sử bác ấy có nói mình,thì bác ấy cho cái bằng chứng,1 là ghen ăn tức ở,2 là theo phe thằng gugu :))

ý bác nói là ai thế????nói như thế ko ai biết được đâu,chỉ có 1 mình bác biết thôi,nói thì nói quạch tẹt ra luôn đi,có gì đâu mà nói mây nói gió như thế :))

mài chứ ai :binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,951
171,020
Latest member
thanhtai0139

Most discussed of week