• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Tìm sư phụ học hỏi

đại ca nhận em với , đang thất nghiệp :oops:

nãy có 1 bạn đang xin học rồi, 5k$, vừa chát xong, xong giờ vào mmo4 lượn tí lại gặp bạn :p

mình rỗi vài hôm vì đang chạy dating , sẽ dạy IOS va android cho bạn nào thực sự muốn theo , sẽ dạy real cho ai có thể đầu tư và muốn làm điều đúng đắn đó ;)

Đợi em đi bán nhà rồi học anh :cool:, ko thì học trước trả sau:p
=]

thôi đi ngủ, lấy sức mai gỡ tiếp 2 acc pp, 1 acc dc 2 triệu, 1 acc đc 50% balance 800$ =]

bibi

toàn cao nhân, mình kiếm tháng 1k5 thấy còn bé quá so với bác Phạm Thi, gõ phát đc 800$ :eek::eek::eek:

ai offers zô nhận đệ đi

---
P/s:

nhận đệ truyền tut gỡ limit pp có học phí đây

biết photoshop sẵn rồi thì sẽ càng có thêm lợi thế

:confused:

:p
Sư phụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụ. Hồi trước đệ tử cũng có học qua photoshop, nhung mà giờ quên sạch rồi.:oops:

Chỉ có gõ captcha thì mau có tiền , còn chơi PTC thì lâu lâu có site nó cho , có site nó không cho nên khó ăn ptc lắm , đầu tư thì cũng lo biết có scam không

Chỉ có gõ captcha thì mau có tiền , còn chơi PTC thì lâu lâu có site nó cho , có site nó không cho nên khó ăn ptc lắm , đầu tư thì cũng lo biết có scam không
Yes sir!

Sư phụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụụ. Hồi trước đệ tử cũng có học qua photoshop, nhung mà giờ quên sạch rồi.:oops:

pts chỉ cần biết căn bản, đơn giản thôi, có gì nhìn videos học theo cũng dc

quan trọng học dc tut làm invoices để gỡ thôi =]

khà khà khà, có 2 người pm yh theo học rồi, chờ gom đủ học phí :confused:

càng ngày PP càng khó tính, càng limit nhiều => càng đông khách => ko đủ sức làm 1 mình, nên thôi tuyển đệ chia cơm :confused::confused:

thế cho mình ké 1 slot nhuw thớt luôn không biết có ai nhận không ta ?:rolleyes::rolleyes:
:D riêng ku này Heo nhận:oops: chiều tối qua nhà Heo nhé:oops: thông ass thông tút toàn tập lun:D

càng ngày PP càng khó tính, càng limit nhiều => càng đông khách => ko đủ sức làm 1 mình, nên thôi tuyển đệ chia cơm :confused::confused:
:( có gì share Heo kiếm ăn với-- đói rùi:(

Kiểu này chắc đi học photoshop rồi chuyển nghề quá =]] mấy cái form invoice đầy trên mạng nhỉ, về chỉnh sửa thành của mình thôi =]]

Kiểu này chắc đi học photoshop rồi chuyển nghề quá =]] mấy cái form invoice đầy trên mạng nhỉ, về chỉnh sửa thành của mình thôi =]]

Thử lun đi xem gỡ dc ko, trên mạng nhiều thế, dễ thế thì nhà nhà tự gỡ, người người tự xử và đã ko có dịch vụ gỡ pp rồi =]]

p/s:

gỡ invoices toàn tự làm từ đầu tới cuối, trên mạng chẳng xài dc 1 cái gì cả =]

chỉ có cmnd, địa chỉ, = lái xe, passport...những thứ giấy tờ ấy thì mới tìm mẫu sẵn rồi sửa lại

còn invoices nó khác =]

Thử lun đi xem gỡ dc ko, trên mạng nhiều thế, dễ thế thì nhà nhà tự gỡ, người người tự xử và đã ko có dịch vụ gỡ pp rồi =]]

p/s:

gỡ invoices toàn tự làm từ đầu tới cuối, trên mạng chẳng xài dc 1 cái gì cả =]

chỉ có cmnd, địa chỉ, = lái xe, passport...những thứ giấy tờ ấy thì mới tìm mẫu sẵn rồi sửa lại

còn invoices nó khác =]
Nghề của bác, bac hiểu hơn ai hết mà. Nhìn thấy thu nhập thì thèm đấy nhưng lại không có hứng tham gia

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,140
171,227
Latest member
lindsaykeith

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom