• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tìm sư phụ dạy chơi offer nhân tiện làm ref lun

kingofhell

Banned
Reactions
270
MR
0.000
chào các huynh tiểu đệ là newbie trước có chơi ptc nhưng thấy thu nhập ko được là bao nên giờ muốn bái sư học nghề offer!!!! ai cần tuyển ref thì xin cho tiểu đệ đi theo làm với để kiếm bát cháo qua ngày!!!!!! :binhsua80::binhsua80::binhsua80:

h hiếm ai dạy new lắm bạn ơi :( các net càng ngày càng già yếu r, phải tự lo bát cháo cho mình trước đã

hị hị thế có khổ mình ko chứ chơi ptc kiếm chác chả được bao nhiêu cả!!!!!!!!!!

Nếu cậu có sock wa đây mình hd cho vài bước căn bản đang rãnh nè ( không cần ref gì cả đâu :) )

hị hị em là newbie thì tìm đâu ra sock!!!!!!!!!!!!!!!!! cóa ai cấp sock cho em làm ref được thì em sẽ đảm bảo làm lâu dài!!!

Last edited by a moderator:
hị hị em là newbie thì tìm đâu ra sock!!!!!!!!!!!!!!!!! cóa ai cấp sock cho em làm ref được thì em sẽ đảm bảo làm lâu dài!!!

Một ngày cậu cày online đc bao nhiêu time?

Một ngày cậu cày online đc bao nhiêu time?
Mình ngày chỉ ngồi trên máy là chính nếu có nhận đệ thì cho mình xin 1 chân nha cũng đang tìm thầy mà giờ ít ai nhận quá. YM: temujinst
Thank !!!

hị hị ta làm lun 1 team đi bác letam!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
ko thấy pro nào vào dẫn đường chỉ lối cho anh em new nhể chỉ mong ngày kiếm được khoảng 3-4$ đủ ăn cháo loãng thôi mà!!! hic hic :binhsua29:

hic, hình như mấy pro mà thấy top tìm thầy , tìm sư phụ là cho next rùi, có vào đọc đâu :(
Tự mày mò đúng là khó thật. >"<

mò thì đến bao giờ mới kiếm được cháo!!! kiểu này đói dài dài!!! :binhsua32:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom