Tìm người tư vấn để làm offer Ios hoặc android

hộp tớ đi tớ chỉ cho :v
Cơ mà ngày đc 20-30k thui ~~ mà thím vào 4rum từ 2014 chắc cũng pro lắm rùi chứ nhể :popo_sad:
Em đi lính mấy năm xong giờ thành ngáo ngơ rồi ạ . Trước cũng hay lang thang mót được vài xu giờ thì vẫn vào hóng suốt thôi ạ

Hiện Lzd đang bị khóa mua hàng CV02 bạn làm được không
Như tiêu đề ạ. Trc e từng làm off pc quay lại đầu tư làm mà ko đc như xưa. Em cần 1 người đồng hành ( mentor) tư vấn, hỗ trợ làm off ios và android vì em chưa từng làm bao giờ do bỏ quá lâu. Đầu tư thiết bị, toàn bộ chi phí em sẽ lo hết và em sẽ chia sẻ 10% nguồn thu mỗi tháng cho người đồng hành cùng ạ ( bác nào trình cao có thể điệp theo mong muốn của các bác).
Các bác đừng ném đá e nhé. Dịch dã khó khăn. Mong tìm đc bác nào đồng hành và nhiệt huyết.

0375660930 add zalo giao lưu đi bro ,slm với coin tính làm lại offer ,đã từng chạy 25 con iphone 8 con andoird solo rồi , hi vọng tìm dc đồng chí gắn bó ạ

Các thầy giờ tự lực or dòng họ almf cùng rồi @@
Tuy thấy hài hài vui vui nhưng thực tế gần như vậy. Đa số giờ tự làm hướng riêng hết rồi. còn dòngôhj thì chắc hiếm lắm… 😅😅

mình không biết nhiều chỉ biết làm site gpt . auto ios mình đang chiến thử vài nét hóng tháng 12 đc pay mình xin 30% thôi không nhiều đâu kkk

Em đi lính mấy năm xong giờ thành ngáo ngơ rồi ạ . Trước cũng hay lang thang mót được vài xu giờ thì vẫn vào hóng suốt thôi ạ
bác có online ko cho em hỏi phát bác.

Như tiêu đề ạ. Trc e từng làm off pc quay lại đầu tư làm mà ko đc như xưa. Em cần 1 người đồng hành ( mentor) tư vấn, hỗ trợ làm off ios và android vì em chưa từng làm bao giờ do bỏ quá lâu. Đầu tư thiết bị, toàn bộ chi phí em sẽ lo hết và em sẽ chia sẻ 10% nguồn thu mỗi tháng cho người đồng hành cùng ạ ( bác nào trình cao có thể điệp theo mong muốn của các bác).
Các bác đừng ném đá e nhé. Dịch dã khó khăn. Mong tìm đc bác nào đồng hành và nhiệt huyết.
Tình hình bác đang làm đến đâu rồi?
E cũng bỏ lâu quá rồi giờ muốn làm lại từ đầu đây.
Bác có những gì rồi chia sẻ cùng e với!
Thanks!

học phí 50tr :D thiện trí ib ko cần 10%

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week