• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tìm người thiết kế logo, banner cho site

Status
Not open for further replies.

newqazter

Junior
Reactions
4
MR
0.001
Mình cần 1 bạn giúp về thiết kế logo, banner, monitor button cho site HYIP monitor. Bạn nào làm được thì để lại thông tin tại đây, hoặc pm qua diễn đàn, hoặc yahoo: newqazter.

Yêu cầu:
- Không cần pro, chỉ cần 0 phải newbie (về chuyên ngành nhé, 0 phải là về nick ở đây)
- Cần: Tạo 1 logo, sửa 2 banner, sửa 1 monitor button
- Đây là Request, không phải Event

Mong được mọi người quan tâm, và đừng set giá quá cao.

======================================================================

Vừa mới thấy cái nội quy của box. Cập nhật cho khỏi bị xóa:

Deadline (cho việc tìm người): 23:59 ngày 25/12
Deadline (cho công việc): 2 ngày kể từ ngày nhận

Last edited by a moderator:
Up cho mấy pro lên lãnh hàng

Bạn nên đưa ra cái giá đi. Chứ tụi mình chả biết nên đưa giá bao nhiu đâu.
Bạn set giá. Sau đó tụi mình thấy đc sẽ làm. Nếu thấy làm tốt bạn thưởng thêm cũng được. :binhsua01:

$10 được không, qua PP, personal payment. Hoặc qua ngân hàng, 180k, bất kỳ ngân hàng nào có chi nhánh tại hanoi.

Tạo 1 logo
Bạn cho site demo để tìm ý tưởng. Hoặc bạn có ý tưởng rồi thì pri inbox mình nha.
Sửa 2 banner
Bạn pri inbox mình link 2 banner và yêu cầu edit ra sao.
Sửa 1 monitor button
Như 2 cái trên lun.

Đã PM bạn Tuấn. Mình chỉ cần thiết kế đơn giản và phù hợp với tone màu của web, vậy thôi. Bạn nào muốn làm nữa thì để lại thông tin nhé, đến hết ngày 25/12, hoặc 2 ngày sau khi bạn Tuấn hoàn thành, bất kể cái nào đến sau :D

danytuan cũng tạm tạm về design đó thử đi hihi

cái này có lẽ k phải là even sao lại post vào đây.

Đây 0 phải là mua bán, cũng 0 phải event. Như mình viết ở tiêu đề, nó là REQUEST

Bạn Tuấn: sau 36h, chưa có logo hoàn thiện. (Deadline mình set: 2 ngày)
Vừa có thêm 1 bạn pm logo+ monitor button giá $7.5

Nếu bạn muốn topic này vẫn ở box event thì nêu ý tưởng ra ở đầu topic để mọi người hưởng ứng, sau đó bạn chọn ra tác phẩm bạn thích để trao giải. Giống như topic này nè:
http://mmo4me.com/showthread.php?37878-Event-thiet-ke-LOGO-cho-Domain-MMO4ME

Còn ko thì pm cho mình biết nhé, để move topic sang chuyên mục(box) khác cho đúng bạn à!

cho xem cái logo + banner + button đi, đơn giản thì ngồi làm chơi vì không có nhiều time :superman

up 50$ thì PM nhé :D

Mình mà có ngần đấy, thì pm yahoo cậu ngay, cậu vẫn trong lít mình đấy, DesignTop1

Nếu bạn muốn topic này vẫn ở box event thì nêu ý tưởng ra ở đầu topic để mọi người hưởng ứng, sau đó bạn chọn ra tác phẩm bạn thích để trao giải. Giống như topic này nè:
http://mmo4me.com/showthread.php?37878-Event-thiet-ke-LOGO-cho-Domain-MMO4ME

Còn ko thì pm cho mình biết nhé, để move topic sang chuyên mục(box) khác cho đúng bạn à!

Bạn TMod cho mình lưu lại đây qua Noel, mình đang chờ 1 bạn rồi. Nếu xong thì mình pm bạn để close topic luôn :)

cho xem cái logo + banner + button đi, đơn giản thì ngồi làm chơi vì không có nhiều time :superman

Nhìn avatar, chắc bạn cũng chuyên. Nhưng cái này bạn nhận làm, mình nghĩ cũng phải mất 1,2 tiếng. Mình sẽ pm bạn trong ngày mai nếu vẫn cần.

nick bác ấy là triple_x_090

Mình sẽ pm bạn ấy trong ngày mai nếu vẫn cần.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom