Find Person Tìm người tải và up video lên web lương trên 10tr/tháng

Như tiêu đề mình ghi, hiện tại bên mình đang quản lý 1 hệ thống web phim - video, và đang có nhu cầu tìm một số thành viên tải và upvideo cập nhật lên web thường xuyên. Công việc sẽ có tool hỗ trợ bên mình cung cấp. Yêu cầu như sau:

1- Mỗi nhóm gồm 3 người
2- Biết 1 chút về quản lý website cũng như phim
3- Phải làm toàn thời gian vì phải cập nhật và tải - up phim thường xuyên.
4- Biết Tiếng Trung là 1 lợi thế. Bạn nào biết Tiếng Trung thì báo mình nhé, mình add bạn đó làm trưởng nhóm để tiện trao đổi với kỹ thuật và sẽ hưởng lương trách nhiệm.

Lương khởi điểm sẽ là 10tr/tháng. Sau 1 thời gian nếu làm tốt thì có thể tăng lương theo chất lượng công việc. Đây là thông tin tuyển dụng nghiêm túc. Bạn nào có thể đáp ứng được yêu cầu trên và có nhu cầu tìm việc thì vui lòng để lại tài khoản Tele, sau khi ít nhất tìm được 3 người mình sẽ add vào nhóm và kỹ thuật bên mình sẽ hướng dẫn và bắt đầu vào việc. Cảm ơn các bạn đã quan tâm !
Nếu còn dư slot cho mình đăng ký với nha bác. Telegram @tommydangwastaken

Chào các bạn ! Hiện tại mình đã tìm được 1 bạn biết Tiếng Trung, giờ bạn nào thực sự có kinh nghiệm tải và upload video lên web và máy chủ thì ib cho mình trên đây để mình add Tele vào nhóm nhé.

Mình chưa có kinh nghiệm và hiện muốn làm thêm công việc kiểu này. Nếu còn cần người thì Tele dùm Mình nhé/ @chuyensinsu

Chào các bạn ! Hiện tại mình đã tìm được 1 bạn biết Tiếng Trung, giờ bạn nào thực sự có kinh nghiệm tải và upload video lên web và máy chủ thì ib cho mình trên đây để mình add Tele vào nhóm nhé.
Mình đã đặt gạch sớm ở trên tele @qdetu1 xin 1 slot bạn nhé có kiến thức cơ bản sau gần 10 năm mmo

Như tiêu đề mình ghi, hiện tại bên mình đang quản lý 1 hệ thống web phim - video, và đang có nhu cầu tìm một số thành viên tải và upvideo cập nhật lên web thường xuyên. Công việc sẽ có tool hỗ trợ bên mình cung cấp. Yêu cầu như sau:

1- Mỗi nhóm gồm 3 người
4- Biết Tiếng Trung là 1 lợi thế. Bạn nào biết Tiếng Trung thì báo mình nhé, mình add bạn đó làm trưởng nhóm để tiện trao đổi với kỹ thuật và sẽ hưởng lương trách nhiệm.

Lương khởi điểm sẽ là 10tr/tháng. Sau 1 thời gian nếu làm tốt thì có thể tăng lương theo chất lượng công việc. Đây là thông tin tuyển dụng nghiêm túc. Bạn nào có thể đáp ứng được yêu cầu trên và có nhu cầu tìm việc thì vui lòng để lại tài khoản Tele, sau khi ít nhất tìm được 3 người mình sẽ add vào nhóm và kỹ thuật bên mình sẽ hướng dẫn và bắt đầu vào việc. Cảm ơn các bạn đã quan tâm !
@kimchiclean tele e ạ, có trình độ tiếng trung ạ

https://t.me/vgk123 cho e 1 slot với bác em full time làm nguyên ngày làm buổi tối đc , e thuộc dạng biết cầu tiến học hỏi ạ

1- Mỗi nhóm gồm 3 người

c

Last edited:
Tìm 1-2 bạn edit info phim trả công theo ngày (yêu cầu có kinh nghiệm và am hiểu về lĩnh vực) lh tele mình

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,551
170,641
Latest member
lamthachcao
Back
Top Bottom