Ask Tìm người hợp tác Cheat Khảo Sát

tienanh90

Junior
Reactions
5
MR
0.354

Như trên hình đang thực hiện các khảo sát có giá cao nhất là 0,80$ nhưng thấp nhất là 0,05$, if mình hoàn thành là số tiền tương ứng như hình "Vẫn có tỷ lệ thất bại ở mức 15-20%" Fail do IP thôi.
Và bác sĩ nào có công cụ gian lận không, vì đa số các bài khảo sát này làm rất dễ dàng, trung bình có 2-3p/1 khảo sát.
Bác nào có tool cheat và em kết hợp vì em có số lượng tài khoản rất lớn ^^

Upvote 0
View attachment 240634
Như trên hình đang thực hiện các khảo sát có giá cao nhất là 0,80$ nhưng thấp nhất là 0,05$, if mình hoàn thành là số tiền tương ứng như hình "Vẫn có tỷ lệ thất bại ở mức 15-20%" Fail do IP thôi.
Và bác sĩ nào có công cụ gian lận không, vì đa số các bài khảo sát này làm rất dễ dàng, trung bình có 2-3p/1 khảo sát.
Khảo sát liệu có dễ cheat không bác, chứ em thấy mấy site lớn, chỉ login 4G thôi là đã bị khoá tài khoản rồi

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
kể cả ip mạng nhà mình dùng sạch vẫn cứ tạch như thường hả bác
mạng không chưa đủ ( nó check thiết bị , máy tính , browser , ... tùy vào con survey đó
có phù hợp loại thiết bị , tuổi người survey , nhu cầu , thành phố , ... cần tiếp cận người ntn nữa ) cứ đáp ứng hết đủ thì pass OK

Upvote 0
mạng không chưa đủ ( nó check thiết bị , máy tính , browser , ... tùy vào con survey đó
có phù hợp loại thiết bị , tuổi người survey , nhu cầu , thành phố , ... cần tiếp cận người ntn nữa ) cứ đáp ứng hết đủ thì pass OK
Vậy nghe cũng khoai phết bác ạ :ami_fat_cat_022:

Upvote 0
Vậy nghe cũng khoai phết bác ạ :ami_fat_cat_022:
Chứ dễ thì cheat nát survey rồi :)
muốn cheat khảo sát , phải có tí kinh nghiệm làm nhiều rồi ( đó gọi là vượt qua vòng gửi xe ) + device sạch , IP là OK =))

Upvote 0
Chứ dễ thì cheat nát survey rồi :)
muốn cheat khảo sát , phải có tí kinh nghiệm làm nhiều rồi ( đó gọi là vượt qua vòng gửi xe ) + device sạch , IP là OK =))
cheat độ 2-3 máy có ổn không bác, em không có ý định cheat sll. mà máy e dùng máy thật chứ không dùng máy ảo bác ạ

Upvote 0
cheat độ 2-3 máy có ổn không bác, em không có ý định cheat sll. mà máy e dùng máy thật chứ không dùng máy ảo bác ạ
thử xem =))

Upvote 0
Chắc chắn là được bạn. Cứ xài IP riêng cho mỗi thiết bị khi kết nối vào là ổn. Vì bạn xài máy thật thi thêm IP nữa là đủ an toàn cơ bản rồi.

Upvote 0
View attachment 240634
Có nè bạn ip v4 v6 có đủ. Profile thì thoải mái. @Congnghi1 Telegram

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom