Analysis Tìm người chơi poker chuyên nghiệp NL2 NL5 NL10 SNG Tour micro.

Sammy

Junior
Reactions
2
MR
0.000
mình mới chơi nên đang chơi sng 180 man.xây dựng bankroll mà khó ghê
em cũng đang chơi giống bác, sng 180 hands, buy in $8. E may mắn vô địch 1 lần, 2 lần về vị trí thứ 3 và 3 lần in cash nên cũng thắng đc 1 ít^^. e thấy chơi tour hoặc sng thì có khả năng thắng, chứ e chơi cash game đa phần toàn thua :(. Chúc bác sớm thành công nhé :D

hoangca

Senior
Reactions
123
MR
0.000
em cũng đang chơi giống bác, sng 180 hands, buy in $8. E may mắn vô địch 1 lần, 2 lần về vị trí thứ 3 và 3 lần in cash nên cũng thắng đc 1 ít^^. e thấy chơi tour hoặc sng thì có khả năng thắng, chứ e chơi cash game đa phần toàn thua :(. Chúc bác sớm thành công nhé :D
Chơi cash theo ngày, có ngày vừa vào đã lên cù lũ cao nhất gặp ngay bác thùng A all-in, ngồi cười chảy ra nước mắt ;))

Chơi cash theo ngày, có ngày vừa vào đã lên cù lũ cao nhất gặp ngay bác thùng A all-in, ngồi cười chảy ra nước mắt ;))
công nhận bác hoangca nói đúng. Như mình chơi thì cứ 1 hôm đỏ, 1 hôm đen. Có hôm may mắn thì mình đầu tư $25, và thắng đc hơn $100. Hôm sau hào hứng lại nhảy vào chơi cash game tiếp, kết quả là thua $67, may mà dừng đúng lúc chứ ko thì bay hết tiền lãi hôm trước :))

dungdh13

Junior
Reactions
86
MR
0.000
chơi cash quen adjust từng đối thủ và ko đam mê bluff thi thắng o NL5 voi Nl10 cũng không quá khó đâu các bác ah. Em quen danh cash 6max rồi qua sng cũng thắng 1 chút mà buồn ngủ ko chiu duoc ah :(. 1 tháng dánh can thân ở NL 5 ở fulltilt tầm 40k hand thi dc tam 300$

chơi cash quen adjust từng đối thủ và ko đam mê bluff thi thắng o NL5 voi Nl10 cũng không quá khó đâu các bác ah. Em quen danh cash 6max rồi qua sng cũng thắng 1 chút mà buồn ngủ ko chiu duoc ah :(. 1 tháng dánh can thân ở NL 5 ở fulltilt tầm 40k hand thi dc tam 300$

Bác có dùng HUD không? 1 lần grind bao nhiêu bàn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week