Tìm câu trả lời về SSN trong ZEEK

alexphan

Junior
Reactions
166
MR
0.000
Mấy pro bỏ chút thơi gian cho mình hỏi 1 vấn đề về SSN trong ZEEK...Được biết là nó nó khá quan trọng trong vấn đề đảm bảo tranh chấp khi mất Acc do Scan hay Hack....Vậy số SSN đó mình lấy như thế nào các pro?????,hay chỉ cần tự nghĩ rùi điền là được..Nghe nói nó giống như số CMND của Việt Nam mình...
:binhsua50::binhsua50::binhsua50:

hiện tại không cho điền ssn nữa và bây giờ mail gốc mới quan trọng bạn à

Giữ được mail gốc củng hên xui lấy lại được acc. Mà hình như dạo này tình hình mất acc zeek do scan ít đi thì phải. Tại ko còn thấy những topic than vãn mất acc như hồi trước nữa. Ko biết zeek update bảo mật hay là do hacker nghĩ ngơi.:binhsua46:

Upvote 0
Giữ được mail gốc củng hên xui lấy lại được acc. Mà hình như dạo này tình hình mất acc zeek do scan ít đi thì phải. Tại ko còn thấy những topic than vãn mất acc như hồi trước nữa. Ko biết zeek update bảo mật hay là do hacker nghĩ ngơi.:binhsua46:

có mail gốc thì cơ hội lấy lại được khoảng 99% đó bạn còn 1% là do người đó ko biết lấy :D

Upvote 0

có vẽ như sau đợt truy quét vừa rồi của zeek tình hình tạm lắng xuống!!!!!!

Upvote 0
cái số đó cậu điền sao cũng đc mà miễn là phải nhớ thui vì nó chỉ có thể điền đc một lần forever. nhưng jo hình như hem cho điền cái đó nữa rùi thì phải.

Upvote 0
có mail gốc thì cơ hội lấy lại được khoảng 99% đó bạn còn 1% là do người đó ko biết lấy :D
cũng còn tuỳ nhé bạn ,tốt nhất là up silver lần đầu tiên thì lấy cái visa ra mà thanh toán , đảm bảo 100% sẽ lấy lại đc acc khi có tranh chấp
mà lần sau hỏi han gì thì post vào support centrer nhé ,đỡ mất công mod xoá bài với move

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Giờ thằng nào mà đớ vào zeek thì nó tóm ngay thôi... đền bù thì ntn hacker bik rõ nhất rồi :)) nó đã mất quá nhìu thì chỉ có bán nhà mà đền bù thôi :)) Cứ nhắm vào mà scan đi :))

Upvote 0
cũng còn tuỳ nhé bạn ,tốt nhất là up silver lần đầu tiên thì lấy cái visa ra mà thanh toán , đảm bảo 100% sẽ lấy lại đc acc khi có tranh chấp
mà lần sau hỏi han gì thì post vào support centrer nhé ,đỡ mất công mod xoá bài với move

visa được không bác , sao không thấy ai hướng dẫn sài cái visa để up sliver nhỉ :binhsua45:

Upvote 0
visa được không bác , sao không thấy ai hướng dẫn sài cái visa để up sliver nhỉ :binhsua45:
Mình nghĩ vì up = visa tốn đủ thứ tiền mà lại lằng nhằng. Mua 10pz ko tốn fee + nhanh gọn lẹ. Ở US thì dùng Visa hợp lý hơn chứ ở VN không khả quan lắm.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week