BSC Tìm cao nhân xử lý case " Send usdt nhầm mạng lưới "

phuongnd

Senior
Verified
Trusted 3
Reactions
557
MR
123.253
$2,039.99
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-po-22-95-usdt-23-25-ppus-22-sell-usdt-23-35-pm-23-2-po-23-00-gd-all-bank.409569/|0||0|5
1||Gmail Account|https://mmo4me.com/threads/sell-acc-gmail-chat-luong-rate-4k-all-bank.418909/
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
chả là hôm thứ 7 mình có gửi 1 khoản 10k usdt cho đứa em. ví mạng avax-cchain mà mình lại chọn nhầm bep20 mới chán.
gửi ticket cho sàn rồi nhưng sàn huobi nó báo ko hỗ trợ xử lý case chuyển nhầm mạng này.
trước đó mình cũng dính vài lần bên binance và xử lý cũng khá dễ. mất một khoản phí 200-500$ là sẽ xử lý được mà sàn huobi sao nó gắt thế nhỉ, không hỗ trợ gì luôn .

AE trong forum có quen ai bên HTX mà xử lý dc case này giúp mình, mình xin hậu tạ lớn luôn !
cám ơn mọi người đã đọc.

Last edited:
Có vẻ chuyển nhầm nhiều phết nhỉ, trên 2 lần là nhiều =))
cẩn thận 100 lần nhưng 1 lần sơ sảy thì vẫn dính bt bro ạ

Bro làm Exchange cũng căng thẳng nhỉ
bt mình cũng rất cẩn thận. do bị 1 2 lần rồi nên cũng ớn. nhưng k hiểu sao có những lúc vô thức :popo_sad:

bt mình cũng rất cẩn thận. do bị 1 2 lần rồi nên cũng ớn. nhưng k hiểu sao có những lúc vô thức :popo_sad:
Bị bỏ bùa online rồi. Mình cũng hay bị lắm. Bình thường cũng rất cẩn thận mà tự nhiên lỡ tay vô lệnh là lại xa bờ :moca_dog001:

sàn binance thì hú thằng Giang nó VIP nó gỡ dùm cho nhanh, còn huobi thì trước anh nhớ 4r mình cũng có tay to nào cũng có tiếng bên đó mà quên mịa mất rồi, lâu ko đụng đến mmo nên lười lục in4, nay anh log 4r tìm kèo *** EURO thì thấy chú bị case này o_O

Bị bỏ bùa online rồi. Mình cũng hay bị lắm. Bình thường cũng rất cẩn thận mà tự nhiên lỡ tay vô lệnh là lại xa bờ :moca_dog001:
e send cho b ấy nhiều lần mạng bep20 rồi. nên kiểu thành thói quen. lúc đấy lại đang mải nói chuyện nữa nên thành ra nhầm

sàn binance thì hú thằng Giang nó VIP nó gỡ dùm cho nhanh, còn huobi thì trước anh nhớ 4r mình cũng có tay to nào cũng có tiếng bên đó mà quên mịa mất rồi, lâu ko đụng đến mmo nên lười lục in4, nay anh log 4r tìm kèo *** EURO thì thấy chú bị case này o_O
buồn quá anh ạ. lúc nào nhớ ra quý nhân kia thì nhắn em với ạ

sàn không hỗ trợ thì coi như mất luôn :ami_fat_cat_009:

Hi pro, nếu ví nhận là ví Houbi pro thử xem qua bài này https://support.huobiwallet.io/hc/e...0105-How-Can-I-Properly-Backup-My-Private-Key (có vẻ Houbi cung cấp private key mặc định khi người dùng tạo ví, case này chỉ cần import private key vào metamask xong add network bep20 bsc gi ấy vào để nhìn thấy tiền xong mình bridge qua avax-cchain là xong việc), nếu ví nhận không phải là ví sàn mà là ví của exchanger bên thứ ba thì em nghĩ họ vẫn support hỗ trợ bình thường (có thể tốn chút fee), còn ví nhận là ví cá nhân mà pro kia không chịu xử lý thì là scam rồi. Chúc pro thành công :rolleyes:

Hi pro, nếu ví nhận là ví Houbi pro thử xem qua bài này https://support.huobiwallet.io/hc/e...0105-How-Can-I-Properly-Backup-My-Private-Key (có vẻ Houbi cung cấp private key mặc định khi người dùng tạo ví, case này chỉ cần import private key vào metamask xong add network bep20 bsc gi ấy vào để nhìn thấy tiền xong mình bridge qua avax-cchain là xong việc), nếu ví nhận không phải là ví sàn mà là ví của exchanger bên thứ ba thì em nghĩ họ vẫn support hỗ trợ bình thường (có thể tốn chút fee), còn ví nhận là ví cá nhân mà pro kia không chịu xử lý thì là scam rồi. Chúc pro thành công :rolleyes:
bạn gửi cái link gì kia

hahaha , ngu người , có thế mà cũng nhầm , lần sau nhớ cẩn thận hơn là đc

em nghĩ pro chụp cái 10k usdt trên bsc network trước, rồi gửi kèm link giao dịch trên bsc, rồi em nghĩ nó sẽ xử lý được thôi mà o_O chắc 50/50 pro

sorry pro em nhầm, sàn HTX :), em search Houbi nó ra vậy. Pro xem thử HTX nó cho mình cái private key khi create wallet ko :D
k có đâu b ơi.. send vào là vào hotwallet của sàn. bên htx nó cũng k có ví web3 như binance. mà kể cả có ví web3 thì lúc tạo cũng sẽ ra một ví khác chứ k có chuyện giống ví spot

mình thì ko biết địa chỉ mạng avax-cchain có giống mạng Bep20 ko, nhưng mà có một số mạng địa chỉ ví sẽ khác các mạng còn lại, giống như địa chỉ mạng solana sẽ khác bep20, có thể vì thế mà sàn nó ko hỗ trợ được

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back