tìm 5-10 bạn cùng làm offer

hợp tác thì dc lợi,đ..éo phải như mày vào sủa ko đâu con à

- - - Updated - - -

Mấy bạn nào có ý định hợp tác với cậu này thì nên bớt chút thời gian qua topic này để cân nhắc nhé:

http://mmo4me.com/showthread.php?10...-SPRINT-nen-tranh-xa-topic-ban-list-cua-mmols

Tuy giữa làm SEO và offer chả có gì liên quan nhưng nó cũng cho thấy uy tín của 1 người

PS: Report thoải mái nhé mmols
cảm ơn để chữ kí nhé,vì thế mà tao nổi lên,mày cam thù tao thế cơ à,tiểu nhân quá :))haha

rule cua admin site.và yahoo là vuotquatatca168 nhé các bạn,bạn nào thấy còn ch ó này sủa bừa thì chửi vào mặt nó hộ cái,vào phá e a mình làm ăn

Mấy bạn nào có ý định hợp tác với cậu này thì nên bớt chút thời gian qua topic này để cân nhắc nhé:

http://mmo4me.com/showthread.php?10...-SPRINT-nen-tranh-xa-topic-ban-list-cua-mmols

Tuy giữa làm SEO và offer chả có gì liên quan nhưng nó cũng cho thấy uy tín của 1 người

Quote lại cho anh em biết bản chất thật của nó mà đề phòng, hôm qua sau khi mình post cái này thì 15p sau có 1 thằng không dám dùng nick thật mà phải clone để đi report, tội vãi =))

update thêm!
do 1 số bạn dùng sock ko đúng mục đích nên ko dc cấp sock nữa,vậy nay bạn nào muốn chiến thì mỗi bạn góp 3$/tháng để chung sock.ai dk để lại thông tin
lưu ý có thể nhờ trung bạn nào uy tin giữ hộ tiền để mua sock,mình ko cầm,tránh 1 số bạn lại bảo mình scam,vì bên trên có con c hó vào sủa suốt,cho các bạn yên tâm thui
cảm ơn!

update thêm!
do 1 số bạn dùng sock ko đúng mục đích nên ko dc cấp sock nữa,vậy nay bạn nào muốn chiến thì mỗi bạn góp 3$/tháng để chung sock.ai dk để lại thông tin
lưu ý có thể nhờ trung bạn nào uy tin giữ hộ tiền để mua sock,mình ko cầm,tránh 1 số bạn lại bảo mình scam,vì bên trên có con c hó vào sủa suốt,cho các bạn yên tâm thui
cảm ơn!

Mình chính là người lập topic cảnh báo anh em seo về thằng này, xin xác nhận thằng mmols này là 1 thằng lừa đảo ăn vài đồng bạc của newbie, dự là định qua đây đi lừa tiếp, các bạn cẩn thận trước khi nghĩ tới việc send tiền cho nó nhé

Mình chính là người lập topic cảnh báo anh em seo về thằng này, xin xác nhận thằng mmols này là 1 thằng lừa đảo ăn vài đồng bạc của newbie, dự là định qua đây đi lừa tiếp, các bạn cẩn thận trước khi nghĩ tới việc send tiền cho nó nhé
lấy proof tao lừa đảo ra đây,mẹ mày ăn nói cẩn thận,mod đi qua bann thằng này nói ko căn cứ,vu khống người #,mày éo biết rule à,hay ko biết đọc?

Ngu như mày mà cũng làm được Offer ah :m131:
Đến ngày tháng với cái nick còn đéo phân biệt đc cũng đòi làm Offer :binhsua146:

Cứ qua page mới là lại quote lại cho anh em đọc :))

Uk zị hã
k bik bọn cậu làm sao nhưng mình thì vẫn bt :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week