Matrix [Tieuphong] Tuyển Ref RCB 100% site mới cực hót hót hót hót hót như chim hót!!!!

Status
Not open for further replies.

longhomon

Banned
Reactions
45
MR
0.000
tieuphong :binhsua159:
may có người cảnh giác ko thì là tên giết người ko dao dã man nhất, số nạn nhân sẽ lên đến con số khổng lồ :binhsua160:

chơi hay ko là do bác quyết định mà, sao lại nói như thế :binhsua149:
forum mình vẫn vậy mà nhìn upline quyết định 50% rùi còn site chỉ là 50% còn lại :binhsua149: Vụ của mấy bác mang site về tòan upline khủng: invest,vgroupbossket,tieuphong.... Vào 1 cái site nhìn rõ đc bản chất muốn scam của admin khi công khai mail cho mem về việc rửa tiền mà hầu hết các site invest đều cấm hoặc chỉ cho rửa ngầm. Câu upline bằng lợi nhuận.
Và số người chết là bao nhiêu????????????

Giống như anh Dương chơi PTC, nhiều pro vào ủng hộ vì quý anh Dương chứ với họ ham hố gì mấy đồng ptc. Thế mới nói UPLINE là quan trọng khi mang 1 site về thì phải nghiên cứu kĩ.
Cái bài này tieuphong copy mang về mà ko nghiên cứu thậm chí còn ko dịch sang tiếng việt. UPLINE kiểu này thì PÓ TAY

mmo159

Senior
Reactions
254
MR
0.000
forum mình vẫn vậy mà nhìn upline quyết định 50% rùi còn site chỉ là 50% còn lại :binhsua149: Vụ của mấy bác mang site về tòan upline khủng: invest,vgroupbossket,tieuphong.... Vào 1 cái site nhìn rõ đc bản chất muốn scam của admin khi công khai mail cho mem về việc rửa tiền mà hầu hết các site invest đều cấm hoặc chỉ cho rửa ngầm. Câu upline bằng lợi nhuận.
Và số người chết là bao nhiêu????????????

Giống như anh Dương chơi PTC, nhiều pro vào ủng hộ vì quý anh Dương chứ với họ ham hố gì mấy đồng ptc. Thế mới nói UPLINE là quan trọng khi mang 1 site về thì phải nghiên cứu kĩ.
Cái bài này tieuphong copy mang về mà ko nghiên cứu thậm chí còn ko dịch sang tiếng việt. UPLINE kiểu này thì PÓ TAY
:binhsua146:tieuphong :binhsua146:
:binhsua146:Tong so' tien` mj bi. HYIP Scam la` bao nhie^u :binhsua146:

P/S chủ topic: thay vì chém gió khắp forum comment kiểu : lời vẫn như đồn, cờ hó, tờ rym, .... truyền thống ;)) thì đi tìm hiểu kĩ càng các site trước khi mang về nha :binhsua75:

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,977
MR
0.293
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
P/S chủ topic: thay vì chém gió khắp forum comment kiểu : lời vẫn như đồn, cờ hó, tờ rym, .... truyền thống ;)) thì đi tìm hiểu kĩ càng các site trước khi mang về nha :binhsua75:
lại vào cắn tao hả con cờ hó,sao bãi cít nào cũng có dấu răng của mài thế hả :m146: tuyển là việc của tao,ai chơi thì chơi,có ép chơi đếu đâu,mà tao có dc lời miếng hoa hồng nào đâu mà mài vào cắn xé hả,:m146: cái loại mày đi đâu cũng bị người ta nhét cít vào mồm thôi con cờ hó:m146: cút thằng cờ ha mày đi :m146: chướng mắt tao

k có bằng chứng đừng nói k có bị cho là vu khống đó a à.lại bị baner 7 ngày thì oan vèo lắm

:m146: nghe cái giọng lên mặt dạy đời tỏ ra ta đây hiểu biết,ta đây ngon lắm thì chỉ có con cờ hó đó chứ đếu ai khác cả,thứ cặn bã

k có bằng chứng đừng nói k có bị cho là vu khống đó a à.lại bị baner 7 ngày thì oan vèo lắm
thì mình là CLLT mà :D Có sao đâu . Mình từ trước đến nay như thế nào ai cũng biết. Chỉ có mấy đứa thuộc các trường hợp sau (scam, ngu mà láo, mất dạy, nịnh đầm...) thì mới có thù oán với mình thôi.
2 trường hợp của 2 con: tieuphong và mmo159 thì các bạn xếp vào loại nào thì tùy :D

MIỆNG CỜ HÓ KO MỌC NGÀ VOI MÀ :D

thì mình là CLLT mà :D Có sao đâu . Mình từ trước đến nay như thế nào ai cũng biết. Chỉ có mấy đứa thuộc các trường hợp sau (scam, ngu mà láo, mất dạy, nịnh đầm...) thì mới có thù oán với mình thôi.
2 trường hợp của 2 con: tieuphong và mmo159 thì các bạn xếp vào loại nào thì tùy :D

MIỆNG CỜ HÓ KO MỌC NGÀ VOI MÀ :D

:m146: mày có thù oán với nhiều người lắm con kia,chẳng qua người ta nhịn ko thèm nói thôi chứ cái thứ mày mà tao gặp ngoài đường chắc tao chỉ có cho mày 1 trận bố mày nhận cũng ko ra đâu con,ỷ trên mạng đếu ai biết mày mà làm càn à,cái thằng đàn bà,so mày với cờ hó là phúc cho mày rồi đó :m146:
thôi closed topic tại đây

nên dùng lại tranh luận k làm loãng topic a tieuphong.mọi ng vào k thấy tông tin lại thấy cãi lộn mất hay.thích chém gió vào bux chat hẹn nhau ra phang đi.ta cũng vào chém cho zui

nên dùng lại tranh luận k làm loãng topic a tieuphong.mọi ng vào k thấy tông tin lại thấy cãi lộn mất hay.thích chém gió vào bux chat hẹn nhau ra phang đi.ta cũng vào chém cho zui

chuẩn bị closed rồi,khi nào forum còn những thể loại hay cắn xé thế này thì đếu khá lên được :m122:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week