Referrer Tiếp tục tuyển ref seosprint+ active cho ref bằng sđt 11 số

mrquyen

Hero
Reactions
226
MR
0.000
Buôn Ma Thuột nghe nói có rất nhiều dân tộc ê đê , ba na hay gì đó. bạn đêm topic này cho bọn họ đọc chắc chắn sẽ ref cho bạn nhiều lắm đó
:binhsua166:

LOL rate 124 . danh tiếng 5 , toàn 1665 lần surf web, 16 lần đọc mail và 12 lần làm job đc pay. thông tin của bạn pro quá để tuyển ref
" mượn đỡ của bạn "
CÒn đỡ hơn acc active 2010 mà éo làm đc trung bình 10JOB/1nam. thật đáng nể Phục, thua mấy acc phụ mình... :))
chỉ biết đi lừa mấy bạn newbie active acc rôi kiếm tiền. thật đáng xấu hổ
:binhsua166:. Active xong vức acc newbie đó, có bao h bạn thấy xấu hổ về mình không. Nếu có suy nghĩ thì dẹp mẹ mấy cái TOPIC vớ vẫn này đi.
cần mình teamview cách làm JOB trên SEO ko

Reactions
357
MR
0.000
" mượn đỡ của bạn "
CÒn đỡ hơn acc active 2010 mà éo làm đc trung bình 10JOB/1nam. thật đáng nể Phục, thua mấy acc phụ mình... :))
:binhsua166:. Active xong vức acc newbie đó, có bao h bạn thấy xấu hổ về mình không. Nếu có suy nghĩ thì dẹp mẹ mấy cái TOPIC vớ vẫn này đi.

@mrquyen: I like it :))

" mượn đỡ của bạn "
đâu cứ phải hì hục cày jop là giỏi đúng là bọn đầu đất

Hổ báo quá nhỉ :binhsua08:

Vậy là mọi người hì hục làm job toàn là đầu đất, có thằng tuyển ref ngồi không rung đùi là khôn thôi =))
dễ ăn thế cái gì mà chẳng phải đánh đổi, không làm đc như người khác thì đi làm việc của mình đi

Sunny88

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Topic tuyển ref gì mà toàn gạch đá không vậy, mà bác này tuyển ref như vậy nghĩa là sao? giờ mình đăng ký ref rồi bác cho số ĐT để active à

Topic tuyển ref gì mà toàn gạch đá không vậy, mà bác này tuyển ref như vậy nghĩa là sao? giờ mình đăng ký ref rồi bác cho số ĐT để active à
gạch đá gì đâu mấy hạng không nghe được tiếng người cũng làm seo tuyển ref vào đây nhiệt tình mà, đúng rồi đó bạn cấp sđt active

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week