• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tiếp tục săn thẻ cào cùng thế giới di động nào

Game HỨNG LỘC MỪNG XUÂN

Thời gian diễn ra chương trình:từ 12h ngày 30/1 đến 23h59 ngày 5/2

Giải thưởng: Với tổng giá trị lên đến 2 tỷ đồng gồm:

• Thẻ cào 20k, 50k, 100k, 200k
  • Coupon mua hàng nhiều mệnh giá
  • Điện thoại Lumia 530 & Nokia 106
Bật mí 5 lý do sẽ khiến bạn mê mẩn game này ngay từ khi vừa lên sóng:

• Game chơi siêu dễ
  • Cách thức chơi siêu kích thích
  • Giá trị giải thưởng lớn nhất trong chuỗi game Tết 2015
  • Game mang ý nghĩa: lộc xuân tượng trưng cho những gì mới hình thành, tương lai xán lạn đang chờ bạn phía trước. Hứng được lộc xuân từ Thegioididong, bạn sẽ may mắn cả năm đó nhé.
  • Ngoài việc hứng được lộc xuân, bạn sẽ có điểm tích lũy để tham gia đổi quà tại PHIÊN CHỢ KỲ DIỆU.
link non ref:
https://www.thegioididong.com/tet-2015
link ref:
https://www.thegioididong.com/tet-2015?invitor=664462

HÓNG

hóng pro share

đổi rương 15k lần đầu đc thẻ 20k, 2 lần sau đc 2 câu chúc

Năm mới ta chúc các tiểu đệ: Không bị bồ đá, Không bị má la, Tiền ra in ít, Tình vào miên man. 4 giờ trước
Mừng 2015 phát tài phát lộc. Tiền vô xồng xộc, tiền ra từ từ. 4 giờ trước

nhận click full điểm :3

Thánh nào có auto share đê :D

Bán mã giảm giá 100 200 300 400 ai mua pê mờ :D
mình nghĩ chả ai mua đâu nhìn cái này mất cmn cảm tình
3tr trở lên dùng đc mã 100k
6tr 200k
9tr 300k
10tr 400k @@ F tệ hơn cả mã giảm giá 3% =))

thánh nào share phát đi ! ôm làm gì ! :D :D ! bán cũng có ai mua đâu :p:p:p:p

chắc ko ai share đâu, thực ra cũng đơn giản có mấy dòng à, share thì nát bét chi
để mấy tuần sau tgdd nó làm khó thì hết chơi

việt nam có tính rất hay mà bọn TG rất sợ đó là ăn được thì vén cạn nên bạn đừng mong bọn nó share ngay cả mình cũng ko share đâu :-o

việt nam có tính rất hay mà bọn TG rất sợ đó là ăn được thì vén cạn nên bạn đừng mong bọn nó share ngay cả mình cũng ko share đâu :-o
cái này có cái L gì mà sợ nát nhỉ @@

cái gì nát thì k share cũng hiểu cái L này cũng sợ nát thì thôi các thánh ăn đi ạ e ko ham cái card 20k nữa :D Chơi vui thôi chứ có dùng đt đâu mà card đt :D

cái gì nát thì k share cũng hiểu cái L này cũng sợ nát thì thôi các thánh ăn đi ạ e ko ham cái card 20k nữa :D Chơi vui thôi chứ có dùng đt đâu mà card đt :D
chích cho cố vô ếch bữa nữa nó khó nữa thì nhịn ăn. Ấn tượng lắm cái hồi hotdeals cũng nát vì share

chích cho cố vô ếch bữa nữa nó khó nữa thì nhịn ăn. Ấn tượng lắm cái hồi hotdeals cũng nát vì share
cái này làm như cái gì =)) vkl mấy bác thôi mấy bác để ăn đi hỏi cũng 1 phần chơi thôi acc dk trên tgdd toàn sdt ng khác dù có trúng cũng nhận đc card đâu :D
Mấy bác làm như ai cũng ham hố vậy, chơi thử thôi chả hứng với mấy cái even này, phải chi even mã giảm giá còn ráng mà đú :D
chứ phiếu mua hàng 1-400k thì có gì còn tệ hơn cái phiếu giảm 3% nữa :)
Thôi các thánh để ăn đi :p
e đi cày tiếp đây :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,904
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom