• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tiền về chả có gì bonus cho mỗi em 0.5

VCL với ông gugubux chơi thật các bạn ah , hic ko biết gửi lại có bị limit ko nhỉ ? hic sợ ông gugux quá rồi

em không hiểu gì về PAYPAL TẠI SAO LẠI LÀM THẾ NHỈ ??????????????????? TIỀN VỀ RỒI LẠI ĐI....... KO HIỂU GÌ HẾT. THÁCH BÁC GUGU GỬI VÀO LR EM 50$ ĐÓ =)) THỬ CẢM GIÁC LR LIMIT PHÁT U3188126

Chỉ kần bác gugu mở tranh chấp là bác sẽ tèo lun, tưởng bác bảo là bác chấp nhận limit ker mà?:))

ha ha ruồi muỗi ko dám đâu hi hi

thế ông gugubux cho cháu thử phát LIMIT 50$ xem nào , vì chưa bao giờ xem trong TK của mình có số tiền lớn đến vậy , cầu xin ông cho cháu đc chết hu hu

PP [email protected] ( chấp nhận LIMIT )
thằng lìn này thấy kiểu xin $ gai mắt thật

:binhsua79:

---------- Post added at 03:51 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

cho tên đó từ giờ đến tối :))

bác làm thật hả bác, em phục bác luôn đấy, bác thì còn có tiền để đùa giỡn , chứ bọn em thì ko làm thế được, em cũng muốn đùa với bác :

thử phát nhể : [email protected], các bác ko biết làm gì cứ send $ vào đó, limit em xin trả lại các bác tiền

DKM mày có muốn tao cho PP Của mày limmit ko hả ? đã Đ biết cái gì thì Im con M mày đi , đây là thách đố chứ tao xin của ông gugubux khi nào ? , mắt mày lòi ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom