Airdrop TIỀN TƯƠI THÓC THẬT|| Nhận 100 coin GCT có thể bán ra tiền mặt vnd luôn ae nhé ! Coin ví sàn chớ bỏ lỡ như Safepal, Trustwallet

Rút về sàn
Giá trị 1 Coin
2 usd
Nhập Ref được gì
140 coin
Yêu cầu phải tuyển Ref
không
Link Bot
https://gchainapp.page.link/Biav
Link dự án Coin
https://gchainapp.page.link/Biav
Bro ơi. Tony nguyễn là Founder đó. Nick fb là Thanh Pham.
Dự án này lùa gà chắc luôn
Thuê ng dev được cái app xong hết kinh phí thành ra k có web
free mà bro, chứ có bắt đâu tư đâu mà làu gà, rất nhiêu dự án free đã thnahf công và ngươi lam dk luom lúa, tuỳ môi ng, b ko làm thi để ng khac làm

free mà bro, chứ có bắt đâu tư đâu mà làu gà, rất nhiêu dự án free đã thnahf công và ngươi lam dk luom lúa, tuỳ môi ng, b ko làm thi để ng khac làm
Airdrop nào ko free ?
trong app vẫn có mục đầu tư bạn nhé, có vài người trong nhóm zalo nói đã đầu tư vài trăm triệu vào đó, ko biết là người của dự án hô hào hay gì thì ko rõ.

mình đã ko tính nói rồi mà do hôm qua trong nhóm tele admin nói nặng thành viên kiểu như tất cả điều ngu ko biết suy nghỉ chỉ có những người tạo ra dự án này mới thông thái và nhân văn vậy.
tạo nhóm mua bán thì người ta vào rao bán thì toàn khuyên giữ lại để lên giá.

hô hào dự án nhân văn nhưng cách nói chuyện có nhân văn???
bảo đã đầu tư vài trăm triệu thì dựa vào đâu để đầu tư ???
bảo người khác NGU ko hiểu hết dự án này như thế nào mà ko có cái gì cho người ta tham khảo, toàn nghe nói miệng, rồi còn nói nếu user có đọc cũng ko hiểu, thế làm ra dự án mà user đọc không hiểu thì do dự án quá cao siêu hay vì lý do gì nhỉ???

bảo là công ty cổ phần thì địa chỉ đâu? sao ko đưa ra mà nói vòng vo rồi chửi nhau nhỉ ???

cách vận hành này đã thất bại trước khi bắt đầu rồi, đừng có mơ mọng vươn tầm quốc tế gì đó bạn ạ.

tóm lại Airdrop có rất nhiều và rất nhiều bạn nhé, ko phải chỉ có riêng g-chain nên đừng quá ảo tưởng và đừng tưởng mình là 1 cái gì đó cao siêu hơn người khác bạn ạ

mình ko chê g-chain nhưng cách hoạt động quá mơ hồ ko rõ ràng gì cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,208
170,358
Latest member
cwin05live
Back
Top Bottom