Got Paid Tiền đang về là tiền về :D

video dài mấy phút z p
Tuỳ theo độ dài video bác ơi, nếu video chỉ tầm từ 1-2phút thì Dailymotion cho úp ~25video/ngày, nếu video có độ dài 1 tiếng thì ~3-5video/ngày, nếu video > 1 tiếng thì nó cho úp 2-3video/ngày.

Mình vừa gửi email xin xỏ Dailymotion cho mình úp không giới hạn hoặc cho mình úp không giới hạn trong vòng 3-4 ngày, đang đợi nó trả lời, nếu nó đồng ý thì mình sẽ thông báo cho các bác biết mà xin xỏ!:D
Video trung bình 10-15 phút thôi. qua mình đăng được 19 video thì bị giới hạn :)

nó cho phép upload video <60p à các thím
Khi bạn bấm vào chữ Upload thì nó có chú thích bên dưới:
Duration: 60 minute maximum per video
File size: 2 GB maximum per file

Ka ka... Tài khoản Dailymotion của mình lập rất lâu rùi nên bên dưới nó ghi như sau:
Duration: Unlimited
File size: Unlimited

Chỉ tiếc vẫn bị giới hạn số lần tải file lên!

Ka ka... Tài khoản Dailymotion của mình lập rất lâu rùi nên bên dưới nó ghi như sau:

Tài khoảng bác quá ngon rồi

up video nào cũng được hả bác

up video nào cũng được hả bác
Úp được tuốt, nhưng không úp phim xxx và các phim bom tấn nha, nếu vi phạm nhiều lần là nó xóa luôn tài khoản! Muốn úp phim thì chọn các bộ phim cũ mà úp là chắc nhất!

Úp được tuốt, nhưng không úp phim xxx và các phim bom tấn nha, nếu vi phạm nhiều lần là nó xóa luôn tài khoản! Muốn úp phim thì chọn các bộ phim cũ mà úp là chắc nhất!
thế còn video ca nhạc , thể thao

thế còn video ca nhạc , thể thao
Cứ úp thoải mái đi bác ạ, bản quyền bên Dailymotion dễ thở và thoáng hơn rất nhiều so với Youtube, bác úp video lên mà vi phạm chính sách thì nó sẽ tự động xóa hoặc hạn chế quốc gia/hạn chế độ tuổi! Vi phạm nhiều quá thì nó mới lock tài khoản!

Tốt nhất trước khi úp lên Dailymotion nên Search trên này trước liệu video mình úp đã có trên này chưa, nếu chưa thì úp xả láng, còn nếu nó có sẵn thì xem video đó có phải là chủ sở hữu úp lên không? nếu video có sẵn đó là do dân REUP úp lên thì cứ vô tư mà úp lại nhưng chế biến khác chút xíu là ok. Đó là kinh nghiệm của mình úp video lên Dailymotion!

Cứ úp thoải mái đi bác ạ, bản quyền bên Dailymotion dễ thở và thoáng hơn rất nhiều so với Youtube, bác úp video lên mà vi phạm chính sách thì nó sẽ tự động xóa hoặc hạn chế quốc gia/hạn chế độ tuổi! Vi phạm nhiều quá thì nó mới lock tài khoản!

Tốt nhất trước khi úp lên Dailymotion nên Search trên này trước liệu video mình úp đã có trên này chưa, nếu chưa thì úp xả láng, còn nếu nó có sẵn thì xem video đó có phải là chủ sở hữu úp lên không? nếu video có sẵn đó là do dân REUP úp lên thì cứ vô tư mà úp lại nhưng chế biến khác chút xíu là ok. Đó là kinh nghiệm của mình úp video lên Dailymotion!
xem video có phần đăng lại video là sao bác :D

Hàng đã về , đợt này pay nhanh quá :D:D:D

Cố cày cuốc xem có được ko nào :);)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week