Airdrop [Tideal] - Sàn giao dịch đã hoạt động Nhận 10$ rút ngay và luôn sau khi KYC

min rút ETH, BTC đều là 20$, bác rút bằng cách nào?
Hôm qua mình đã rút rồi bác, nhưng hôm nay họ mới tăng mức phí lên hiện tại phí đang rất cao. Nên kèo này hơi chua rồi đấy ạ :( . Mình có chat với admin nó bảo sẽ xem xét lại mức phí nhưng ko biết như thế nào, nó tăng phí cao như vậy nhầm cân bằng tài chính của sàn đó bác

Hôm qua mình đã rút rồi bác, nhưng hôm nay họ mới tăng mức phí lên hiện tại phí đang rất cao. Nên kèo này hơi chua rồi đấy ạ :( . Mình có chat với admin nó bảo sẽ xem xét lại mức phí nhưng ko biết như thế nào, nó tăng phí cao như vậy nhầm cân bằng tài chính của sàn đó bác

giờ rút LTC cũng min 0.4 ~ 20$, ca ni khó, em biến đâu, thank bác.

#update
Có 1 số update sau đây dành cho anh em nếu muốn kiếm và rút nhanh con này trước khi END
1. Min rút nó đã tăng lên để tránh em rút tháo,cách xử lý là cứ trade ra LTC đi đã 100% nó sẽ update lại
2. Mail active lần này đến chậm hơn do xử lý lâu anh em kiên nhẫn,nếu mail báo hết hạn ae gửi lại cho mình sẽ được

Last edited:
#update
Có 1 số update sau đây dành cho anh em nếu muốn kiếm và rút nhanh con này trước khi END
1. Min rút nó đã tăng lên để tránh em rút tháo,cách xử lý là cứ trade ra LTC đi đã 100% nó sẽ update lại
2. Mail active lần này đến chậm hơn do xử lý lâu anh em kiên nhẫn,nếu mail báo hết hạn ae gửi lại cho mình sẽ được

Hehe, thua, bán ra LTC thì 10$ ETH được 2$ LTC, thôi cứ để đó vậy =))

Hehe, thua, bán ra LTC thì 10$ ETH được 2$ LTC, thôi cứ để đó vậy =))

Tạm dịch :

Người dùng thân mến Vì sự kiện airdrop, đã có rất nhiều thành viên mới đông đúc trong TIDeal trong một ngày. Tình trạng này làm cho máy chủ và thị trường không ổn định, vì vậy TIDeal đang cố gắng sửa chữa và nâng cấp hệ thống. Simulta- neously. TIDeal cũng sẽ điều chỉnh phí rút tiền Sau khi giá thị trường ổn định, phí sẽ được điều chỉnh về mức bình thường. Chúng tôi xin lỗi vì bất kỳ sự bất tiện nào gây ra và việc xem xét của bạn sẽ được đánh giá rất nhiều

Nên ae cứ từ từ chờ phí thấp mà rút nhé !

#update

Hiện có 3 update sau rất quan trọng cho ae làm

1. Hiện giờ KYC ko cần 2 loại giấy tờ nữa nhá, trước kia cần chứng minh và bằng lai nay ko cần nữa rồi anh e ko có bằng lái xe thì an tâm nhé còn anh em có thì vẫn dùng bình thường ko sao cả càng tốt,các anh em ko có bằng lái xe thì ngoài ảnh mặt trước chứng minh ra thì thêm 1 ảnh chụp tự sướng tay cầm chứng minh thư nữa ( lưu ý ko che mặt và cằm nhé )
2. Vấn đề xác nhận mail,theo như thông báo thì sau 1 ngày vấn đề sẽ được khắc phục,anh e cứ đăng ký bình thường hệ thống ổn định sẽ xác thực lại
3. Min rút nó đã tăng lên để tránh bị rút tháo,cách xử lý là cứ trade ra LTC đi đã 100% nó sẽ update lại sau khi hết event,ko rút lúc này thì rút sau khi hết event,ko đi đâu mà mất cả

Không cần kích hoạt phone nhé kích hoạt 2 yếu tố là được ( gg authen ấy )

Không cần đợi mail xác thực mới veri acc hoàn toàn có thể KYC trước và mail xác thực về sau cũng được,hợp lệ cả thôi

CHIẾN MẠNH THÔI TIỀN ĐÓ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,859
Latest member
Kelvinn
Back
Top Bottom