Ask tỉ lệ CR trong net

vanngoc123

Junior
Reactions
5
MR
0.001
Insuree Balance
0
tập tành làm net mà ko biết tỉ lệ cr bnhiu là vừa mấy pro thông e phát .bác nào có tool giảm cr xuống share e vs
thanksssssss

Attachments

314.1 KB · Views: 256
Tool click mua hay share thiếu gì? Tự tìm hiểu đi bác. Làm solo rồi mà không biết click nữa thì bác liều thật đấy chứ.
mình mới làm off chưa bao giờ làm mem cả nên ko biết ,bác biết ai bán hay có share mình với

acc này bỏ đi bác , cr kiểu đó thì net nó ko paid đâu , bỏ đi mà mới chơi đã chơi net avz à , kiếm net dễ mà chơi làm avz nó ko paid có mả nản hơn nữa , acc avz đó bác bỏ đi là vừa rồi đấy

mình mới làm off chưa bao giờ làm mem cả nên ko biết ,bác biết ai bán hay có share mình với
Bác nói ngược rồi. Làm mem mới ko cần quan tâm click còn solo thì không quan tâm ko đc :D. Tool click thì có tool của mấy bác trong box phần mềm ấy. Mình onl điện thoại ko lấy link đc.

acc này bỏ đi bác , cr kiểu đó thì net nó ko paid đâu , bỏ đi mà mới chơi đã chơi net avz à , kiếm net dễ mà chơi làm avz nó ko paid có mả nản hơn nữa , acc avz đó bác bỏ đi là vừa rồi đấy
phải bỏ hả bác ,ko click bù đc hả ,acc mới mua v là tèo rồi

sao lại bỏ acc. mua tool click về chạy là ok mà, còn đó có may ngày,với có may $ AM chả bảo gì đâu.

Với Incent thì cứ tầm để dưới 15, non thì dưới 5 (nếu không yêu cầu khác), ai cẩn thận thì thấp hơn xíu, miễn đừng thấp quá là được .

sao lại bỏ acc. mua tool click về chạy là ok mà, còn đó có may ngày,với có may $ AM chả bảo gì đâu.
ok thanks c.ai có tool click sell hay share mình vs

phải bỏ hả bác ,ko click bù đc hả ,acc mới mua v là tèo rồi
Muốn chắc ăn thì nên làm acc mới. Chứ giờ làm cả tháng rồi ko đc paid nản lắm. click bù cũng được nhưng vài ngày trước tỉ lệ vậy nó hỏi cũng chết

Muốn chắc ăn thì nên làm acc mới. Chứ giờ làm cả tháng rồi ko đc paid nản lắm. click bù cũng được nhưng vài ngày trước tỉ lệ vậy nó hỏi cũng chết
ko mình làm đc 3 ngày à

um,cung hên xui. bửa chạy click ko lên,ham làm,nên củng dính mấy ngày, AM chả bảo gì,vẩn nói chuyện bt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week