tí gạch dành cho các bạn newbie như mình !

Sino

Banned
Reactions
563
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
ở đây là lời khuyên thôi , nên tìm hiểu trước khi hỏi...tạo cảm giác tốt cho người đc hỏi , thường thì người ta thích tl những câu lạ , những câu ng ta có hứng tl chứ mỗi ngày có 100 người đều pm hỏi : 1 + 1 bằng mấy thì rất khó chịu

củng ko ai cấm hỏi , nhưng tự tìm hiểu là phương pháp tốt nhất...những người đi đầu , những người tiên phong có mún hỏi củng ko biết hỏi ai , vì vậy mà thời gian trau dồi kiến thức của ng ta lâu hơn , ng ta hiểu đc điều đó nên người ta mới viết lên topic để người đi sau có cái mà tìm hiểu...để người đi sau tiết kiệm đc thời gian

Heart

Senior
Reactions
111
MR
0.424
ở đây là lời khuyên thôi , nên tìm hiểu trước khi hỏi...tạo cảm giác tốt cho người đc hỏi , thường thì người ta thích tl những câu lạ , những câu ng ta có hứng tl chứ mỗi ngày có 100 người đều pm hỏi : 1 + 1 bằng mấy thì rất khó chịu

củng ko ai cấm hỏi , nhưng tự tìm hiểu là phương pháp tốt nhất...những người đi đầu , những người tiên phong có mún hỏi củng ko biết hỏi ai , vì vậy mà thời gian trau dồi kiến thức của ng ta lâu hơn , ng ta hiểu đc điều đó nên người ta mới viết lên topic để người đi sau có cái mà tìm hiểu...để người đi sau tiết kiệm đc thời gian
like cho cậu thôi chứ ko ý kiến gì nữa :D

lamtu

Hero
Reactions
549
MR
0.188
Follow me on Facebook
chuẩn thật hồi trước cũng hay đi hỏi người khác họ ít trả lời, rồi sau này cũng có người đi hỏi mình, mà bực nhất hỏi những cái đầy trên forum bực chả muốn rep rồi mới hiểu tại sao ng ta k rep mình :D
có k đấy :D:D:D:D

mrteo

Hero
Reactions
478
MR
0.004

Khuyên thì đúng nhưng cũng sẽ đâu vào đó cả bác ạ :D , hỏi trước khi tìm hiểu thì vẫn trực tiếp hơn , chừng nào không ai trả lời thì tìm hiểu sau cũng chưa muộn vì topic vẫn còn đó còn người thì lúc onl lúc off , người khó người dễ nên việc trực tiếp vẫn là cách mà họ chọn :D

Khuyên thì đúng nhưng cũng sẽ đâu vào đó cả bác ạ :D , hỏi trước khi tìm hiểu thì vẫn trực tiếp hơn , chừng nào không ai trả lời thì tìm hiểu sau cũng chưa muộn vì topic vẫn còn đó còn người thì lúc onl lúc off , người khó người dễ nên việc trực tiếp vẫn là cách mà họ chọn :D
chơi hẳn cả top để hỏi thì sao bác :D :D hehehe :D

thật ra mình củng toàn đi hỏi thôi , nhưng quan trọng là cách mình hỏi với lại chủ đề mình hỏi :D những thứ căn bản cứ đọc củng đc , tránh làm phiền người ta , riết ng ta sinh ra ác cảm thì mình thiệt thòi :D

thật ra mình củng toàn đi hỏi thôi , nhưng quan trọng là cách mình hỏi với lại chủ đề mình hỏi :D những thứ căn bản cứ đọc củng đc , tránh làm phiền người ta , riết ng ta sinh ra ác cảm thì mình thiệt thòi :D
Thì đó mới nói , ai cũng như bác thì còn ai lập ra topic này nữa có phải không :D

Thế thì ông bà cho ra lò câu này làm gì nhĩ chủ thớt: "Muốn biết phải hỏi, muốn giỏi phải học". Chắc để vứt xó.
mình đâu nói không đc hỏi :D những câu trọng tâm hay đại khái là ko tìm hiểu ra nên hỏi :D hỏi những câu luôn có người giải thích sẵn trên những topic và các blog,forum.. thì có phải là hơi quá không :D

AprilLJan

Banned
Reactions
507
MR
2.992
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình là newbie! Mình mới tham gia vào offer ! Mình tìm hiểu và mục đích là muốn kiếm thêm thu nhập từ đây!
nhưng mình có chút ý kiến cho những bạn newbie đang có mục đích như mình!
Thấy dạo này nhiều bạn newbie như mình vào offer , mà thấy ngộ ngộ một điều . thay vì tìm kiếm từ khóa " kiến thức cơ bản về offer "
https://mmo4me.com/threads/review-offer-network-for-newbie.251845/
https://mmo4me.com/threads/con-duon...t-dau-bi-quyet-duy-tri-khong-nan-long.271331/

Các bài viết của các lão làng trong offer thực sự rất hữu ích . tại sao lại không bỏ thời gian ra để lấy về kiến thức lâu dài cho bản thân .

Thay vào đó lại là những topic đại loại như , "non-in là gì,incent là gì, tỉ lệ cr như thế nào là ngon , xin tool này tut nọ :( ...blaaa"
Ôi sệch, đến định nghĩa mà các bạn còn chưa tìm hiểu, lại cứ mong đăng top sẽ gặp cao nhân cứu vớt, hoàn cảnh éo le , blaaa..
Làm như vậy các bạn sẽ vẫn cứ dặm chân tại chỗ thôi :) , và sẽ chẳng 1 ai ngó tới những người lười cố gắng như vậy :( . Chả có gì để khuyên các bạn cả , vì mình cũng là newbie trong đây :D :D . Mong các bạn hãy cố gắng tìm hiểu về nó trước khi bắt đầu . Thành công luôn đến từ những thứ nhỏ nhặt!
Mọi gạch đá xin tiếp nhận :D
Chủ nhật vui vẻ :)
Không ai làm như bản cả đâu ! Bạn làm Offer thì việc chính là Tool chứ chẳng cần hiểu gì mấy, vì Offer làm là sẽ hiểu mình đang làm gì thôi, chứ đọc hết mấy cái đó chỉ dành cho Pro lừa Newbie đấy !

Nói thật trong MMO nếu bạn không có tool không co Code không có gì cả, thì bạn phải có vốn , còn nếu bạn không có vốn và đi theo con đường của mấy người mà bạn nghỉ là lão làng thì sẽ không đi được đâu.

MMO Việt Nam chỉ có 2 điều bạn cần : Sự hiểu biết và Vốn đầu tư. Còn học hỏi : Bạn chỉ có thể học ở chính mình! Không ai chỉ bạn đâu! :P

kekeke

Senior
Reactions
81
MR
0.000
Follow me on Facebook
Không ai làm như bản cả đâu ! Bạn làm Offer thì việc chính là Tool chứ chẳng cần hiểu gì mấy, vì Offer làm là sẽ hiểu mình đang làm gì thôi, chứ đọc hết mấy cái đó chỉ dành cho Pro lừa Newbie đấy !

Nói thật trong MMO nếu bạn không có tool không co Code không có gì cả, thì bạn phải có vốn , còn nếu bạn không có vốn và đi theo con đường của mấy người mà bạn nghỉ là lão làng thì sẽ không đi được đâu.

MMO Việt Nam chỉ có 2 điều bạn cần : Sự hiểu biết và Vốn đầu tư. Còn học hỏi : Bạn chỉ có thể học ở chính mình! Không ai chỉ bạn đâu! :p
hay toàn pro dấu nghề ko thì bán tôol thôi chứ vọc thì chỉ có phần nào thôi

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
2 cái tiêu đề ví dụ của c toàn là cái mình đã từng đăng topic hỏi trước đây, và mình ko có giậm chân tại chỗ tí nào. :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week