Ask Thumbnail me không tạo được ảnh ...

ryuzin

Junior
Reactions
56
MR
0.023
Khi tạo ảnh bằng thumbnail me 2.1 thì nó hiện lên một bảng thông báo như thế này:

Nhưng khi click vào Open Folder thì không thấy được ảnh, bác nào đã từng dùng cái này rồi có thể giúp em được không?

Attachments

99 KB · Views: 103

FStrick

Senior
Reactions
113
MR
1.435
tạo 1 folder để đường dẫn hình đến đó xem sao . mình cũng bị một lần rồi . tuy không thấy hình trong thumbnail me nhưng khi bấm vào folder thì sẽ có hình

desktop vẫn ~ folder mà =)), open bình thường =))
rõ ràng là đường dẫn như thế nhưng khi open thì không thấy ảnh đâu cả, hic

---------- Post added at 02:17 AM ---------- Previous post was at 12:31 AM ----------

tạo 1 folder để đường dẫn hình đến đó xem sao . mình cũng bị một lần rồi . tuy không thấy hình trong thumbnail me nhưng khi bấm vào folder thì sẽ có hình
đã tạo một thư mục mới như thế này:

Nhưng khi Open thì lại không thấy gì cả:

Khoai

Junior
Reactions
64
MR
0.048
đôi khi video có dung lượng nhỏ quá hoặc thời gian quá ngắn gì đó nên nó lấy không được
có thể chỉnh số lượng ảnh ít lại nư 3x3 chẳng hạn

tớ cài đi cài lại rồi, thử cả bản 3.0 beta nữa mà không được . Với lại cài trên con VPS nào cũng thế , tớ nghĩ là do config thế nào đó nhưng chưa tìm đc cách

haiz2

Junior
Reactions
7
MR
0.001
đôi khi video có dung lượng nhỏ quá hoặc thời gian quá ngắn gì đó nên nó lấy không được
có thể chỉnh số lượng ảnh ít lại nư 3x3 chẳng hạn

ngoài cái chỉnh folder font như ở trên

bạn vừa đào mộ thì lưu ý chọn cái video dung lượng lớn 1 chút là ok ( tầm 20-30mb đổ lên - tớ cũng đã từng dính lỗi này và phát hiện ra lúc dó là do tớ chọn video nhỏ quá) , ;)

ngoài cái chỉnh folder font như ở trên

bạn vừa đào mộ thì lưu ý chọn cái video dung lượng lớn 1 chút là ok ( tầm 20-30mb đổ lên - tớ cũng đã từng dính lỗi này và phát hiện ra lúc dó là do tớ chọn video nhỏ quá) , ;)
đã làm theo hướng dẫn,và phim trên 500mb.nhưng vẫn báo lỗi k0 lấy dc thumbnail..hĩ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week