ThuKem bán Payza rồi Dispute :((

Status
Not open for further replies.
cúng cô hồn đi bác , hôm nay em vừa cúng cô hồn 2tr nè

các bác xem nè,http://mmo4me.com/showthread.php?74432-Toan-dien-ve-forum-nam-2012&highlight=thukem
mình nhớ rất kỹ, post đầu tiên của nó sau khi reg nick rất tâm huyết,đọc ai cũng thích,mấy bữa sau thấy cách nói chuyện của nó khác hẳn
mình thấy kì kì

nó ăn cắp chỗ khác copy vào thôi....thể loại đó thì viết dc cái mẹ gì nên hồn...ngay cả đặt cái tên nick đã thấy phản cảm rồi...Thù kem = Thèm Ku :m146:

nó ăn cắp chỗ khác copy vào thôi....thể loại đó thì viết dc cái mẹ gì nên hồn...ngay cả đặt cái tên nick đã thấy phản cảm rồi...Thù kem = Thèm Ku :m146:

haha,chắc vậy ... thấy bữa sau nó chửi thề như con ***

Cái này thì trung gian cũng bó tay luôn nè, hôm trước có người nhờ TG với bà này, xong cũng chịu cùng cảnh ngộ với thớt!
sáng nay tìm mình để hoi tung tích..cũng đành bó tay luôn!

sau bài đầu tiên bác ấy đi đâu cũng phán như thánh =))
nhớ cái vụ học poker 2 ngày xong thực hành ngay thua vài chục $ rồi lập 2pic phán mà hài vl =))

mình cũng bị thằng *** đó dispute PZ hồi bữa mua của nó ,Mod vào ban nick nó đi :binhsua27:

sau bài đầu tiên bác ấy đi đâu cũng phán như thánh =))
nhớ cái vụ học poker 2 ngày xong thực hành ngay thua vài chục $ rồi lập 2pic phán mà hài vl =))

chính xác,thằng này công nhận nó Xl có bài bản :binhsua26:

anh em cẩn thận, tiền pz nó dis lại đi bán tiếp đó

1 bài học đắt giá cho các bạn thu mua mấy thứ pp pz ko rõ nguồn uy tín :|
Chơi pp/pz dễ dính mấy thg mọi dis :m020:

1 bài học đắt giá cho các bạn thu mua mấy thứ pp pz ko rõ nguồn uy tín :|
Chơi pp/pz dễ dính mấy thg mọi dis :m020:

hix, ko còn gì để nói :|

- - - Updated - - -

hix, ko còn gì để nói :|

Hehe. Anh em cứ ham ép giá payza đi..... Nó sell càng rẻ để dụ gà xong nó dis =))

chắc lấy tiền trả mem captcha guru :binhsua146::binhsua146:

ko biết nợ bao nhiêu tiền cạp rồi :))

Nói chung là bjo đề phòng vs tất cả các nick mới reg :m020:
4rum mà close reg nick đc thì đẹp :m020:

chắc lấy tiền trả mem captcha guru :binhsua146::binhsua146:

ko biết nợ bao nhiêu tiền cạp rồi :))
nó mà xác định dis rồi thì scam luôn chứ ngu gì lấy tiền này trả cko capt =))

tối qua chát boxx tham... gì đó có khoe là dis thành công 2 tài khoản pz...hóa ra là hai bác này dính nó còn kêu chờ tài khoản thứ 3...chính thằng tham...là UTLG.nó vẫn còn hoạt động scam anh em vãi con do.g.
bac lee xui xẻo nhỉ.hốt pz của ta chắc ko có chuyện gì rồi.chia buồn với bác

17.8 có hơn có vài chục nghìn, để bh mât 3tr cơ ^^

mình còn biết 1 bạn tâm sự là đã dis pz của ông nktrung j j ý rùi
;)

mất thế nào được chứ. tk không có tiền thì bên mở tranh chấp cũng không nhận được đồng nào đâu. đã mở tranh chấp 1 lần thắng nhưng mà bên kia không có tiền thì cũng chẳng nhận được đồng nào

Last edited by a moderator:
Mọi người đọc nhé, đề nghị chủ topic và những ai bị scam gom lại các bằng chứng và khởi kiện nhé.

Chúng tôi nhận thấy loại hành vi này đã có ở nước ta từ cuối thế kỷ XX đầu thế kỷ XXI đến nay. Trong BLHS năm 1999 (Quốc hội thông qua ngày 21-12-1999) không quy định là tội phạm. Nhưng ngày 19-6-2009, Quốc hội đã sửa đổi BLHS thông qua ngày 21-12-1999 và có quy định hành vi sử dụng mạng máy tính, mạng viễn thông, mạng internet, thiết bị số để thực hiện chiếm đoạt tài sản là tội phạm. Cụ thể, Điều 226b BLHS có quy định là:

“1. Người nào sử dụng mạng máy tính, mạng viễn thông, mạng internet hoặc thiết bị số thực hiện một trong những hành vi sau đây thì bị phạt tiền từ 10-100 triệu đồng hoặc phạt tù từ 6 tháng đến 5 năm.
a. Sử dụng thông tin về tài khoản, thẻ ngân hàng của cơ quan, tổ chức, cá nhân để chiếm đoạt hoặc làm giả thẻ ngân hàng nhằm chiếm đoạt tài sản của chủ thẻ hoặc thanh toán hàng hóa, dịch vụ.
b. Truy cập bất hợp pháp vào tài khoản của cơ quan, tổ chức, cá nhân nhằm chiếm đoạt tài sản.
c. Lừa đảo trong thương mại điện tử, kinh doanh tiền tệ, huy động vốn tín dụng, mua bán và thanh toán cổ phiếu qua mạng nhằm chiếm đoạt tài sản của cơ quan, tổ chức, cá nhân.
d. Hành vi khác nhằm chiếm đoạt tài sản của cơ quan, tổ chức, cá nhân”.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week