Thủ thuật kiếm tiền từ GetAutoLike.com + Up Poor

đừng nói thế! suppot tiếng anh ko ai ngu đi nói tiếng việt đâu bạn! rất nhiều người ko được pay ko phải mình tớ! có đứa chờ 1 tháng mới được pay hôm qua!

http://getautolike.com/stats.php
Total Payouts Total Paid
1,028 $3,262.45
Payouts

Mình tạo box này để mọi người Up các Poor nhận tiền từ GetAutoLike.com Nhé.
Getautolike nó mới hiện cái thống kê mọi người xem nhé!

Sau đây là một số kinh nghiệm của mình từ trang này.
1.Mình đã thử face if và đăng ký nhiều ref -> họ biết và chụp ảnh gửi list các ref của mình.-> không pay cho những account đó
Chỉ các Account có ref thực và có Like thì mới dễ nhận tiền
2.Khi hết các trang để like thì các bạn dùng tài khoản Facebook khác đăng nhập.-> giống như mới Like lần đầu
3.Chạy Tool nhưng đừng quá nhanh nếu ko dễ bị phát hiện
4.Mua tài khoản Vip để Like được coins cao hơn
5.Dùng facebook để giới thiệu bạn bè cùng vào kiếm tiền
....
Ai có kinh nghiệm gì thì Up để mọi người cùng làĐm nhé!

Đây là Poor nhận tiền của mình:
\BÁC NÀO MUA TÀI KHOẢN VIP RỒI CHO MÌNH HỎI TÍ, KHI MUA TÀI KHOẢN VIP THÌ TỈ LỆ CHUYỂN TỪ COINS SANG $ LÀ BAO NHIÊU VẬY? mÌNH CHƯA MUA vip, GIỜ TỈ LỆ LÀ 1500 COINS/1$. HIC!

\BÁC NÀO MUA TÀI KHOẢN VIP RỒI CHO MÌNH HỎI TÍ, KHI MUA TÀI KHOẢN VIP THÌ TỈ LỆ CHUYỂN TỪ COINS SANG $ LÀ BAO NHIÊU VẬY? mÌNH CHƯA MUA vip, GIỜ TỈ LỆ LÀ 1500 COINS/1$. HIC!
Mua vip thì tỉ lệ chuyển như nhau bạn à.
Hơn cái là có page coins từ 10-15 để like và bonus hàng ngày cao hơn nhé!

à nếu mình có 1 ref thì dk bao nhiêu $ nhỉ, như trang like143 dk nhưng 0.1$ đó

coin của bạn đặt 1coin trên 1 click thôi !! cứ 8 coin có mà âm cả đời :D hôm nay vừa đủ min pay !! đợi lúa về mà không biết bao giờ ms về :D chắc đợi vài ngày quá !! thím nào rút tiền rồi cho em hỏi bao giờ tiền về pay pal cái

coin của bạn đặt 1coin trên 1 click thôi !! cứ 8 coin có mà âm cả đời :D hôm nay vừa đủ min pay !! đợi lúa về mà không biết bao giờ ms về :D chắc đợi vài ngày quá !! thím nào rút tiền rồi cho em hỏi bao giờ tiền về pay pal cái
Theo như thống kê pay của nó thì 2 -3 ngày pay một lần nhé
http://likesaz.com/proof.php

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week