Thủ Phạm Baner captchaguru

Status
Not open for further replies.

managerqlink

Junior
Reactions
69
MR
0.000
Hôm Nay Mình Chính Thức Tìm Ra Được Thủ Phạm Của Các Vụ Baner Captchaguru

(không biết post ở mục này đúng không nếu sai mong các mod tha cho và chỉ em , e chi muốn tốt cho anh em captcha)
Tên Thật Kẻ Phá Hoại :
NGUYEN HOANG QUOC THINH
Mã Thẻ Ngân Hàng VietComBank : 0071000694189
Số Điện Thoại : 0932363027
Đây là hình ảnh xác thực mà kẻ phá hoại đã làm : admin cảnh cáo lần thứ nhất cho grop guru
Chính những kẽ thế này đã làm dân captcha Việt Nam mất niềm tin đây
( gỏ 1 chữ và nhìu kiểu phá hoại đều thể hiện rỏ và admin guru cũng nói chính đây cũng là hình thức phá hoại của nhìu grop bị baner)
gurucaptcha:
phat150: http://www.screencast.com/t/PWIBuwyel7Rjphat159: http://www.screencast.com/t/B05otwYH
phat160: http://www.screencast.com/t/XOMGMMWACp
these are banned plz check their work
let me know if you want me to unbann these workers
but plz tell them not to do this kind of work
Sent at 03:08 on Friday
gurucaptcha: chk this as well
phat149: http://www.screencast.com/t/3ipXZfyky

Sent at 07:37 on Friday
Chú Ý : Bất Kỳ hình thức phá hoại nào cũng sẽ không được thanh toan cho dù 1 xu 1 hào cũng ko xứng đáng.

theo như mình nghĩ thì bằng chứng bạn đưa ra cũng chưa thuyết phục lắm , mỗi id chỉ có 2 - 3 code sai thi dự án nào mà ko sai như vậy, không thể nào nhập cả vài ngàn code mà đúng 100% được, trong khi member làm cho bạn lại đưa ra bằng chứng khá thuyết phục http://mmo4me.com/showthread.php?66925-Scambankphat-kiem-chuyen-khong-tra-tien

c0jkute

Junior
Reactions
67
MR
0.000
theo như mình nghĩ thì bằng chứng bạn đưa ra cũng chưa thuyết phục lắm , mỗi id chỉ có 2 - 3 code sai thi dự án nào mà ko sai như vậy, không thể nào nhập cả vài ngàn code mà đúng 100% được, trong khi member làm cho bạn lại đưa ra bằng chứng khá thuyết phục http://mmo4me.com/showthread.php?66925-Scambankphat-kiem-chuyen-khong-tra-tien
gõ code sai là chuyện bình thường, nhưng gõ có 1 kí tự là bất bình thường đó bạn, mà hinh như vụ này giải quyết xong rồi mà

heoconlonton

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
bạn này mắc cười quá người ta làm sai thì code ko tính tiền là người chứ có phải máy đâu mà đánh đúng 100% đc, có lúc mạng lag, treo máy, gõ ko kịp thì sao
bạn bankphat này lấy cớ để quỵt tiền thì đúng hơn, admin captchaguru thì chưa ban ai bao giờ, chỉ toàn admin VN tự ban mem :binhsua32:
đúng là bọn khốn khiếp mà :binhsua32:
ai ko hiểu chuyện thì đừng vào ném gạch người ta nữa, captcha mà phá thì nó gõ lung tung từ đâu chứ nó gõ lên cả vài chục $ rồi nó phá để mất tiền à??? :binhsua32:

xkiraqn

Hero
Reactions
732
MR
1.934
Chat with me via Skype
bạn này mắc cười quá người ta làm sai thì code ko tính tiền là người chứ có phải máy đâu mà đánh đúng 100% đc, có lúc mạng lag, treo máy, gõ ko kịp thì sao
bạn bankphat này lấy cớ để quỵt tiền thì đúng hơn, admin captchaguru thì chưa ban ai bao giờ, chỉ toàn admin VN tự ban mem :binhsua32:
đúng là bọn khốn khiếp mà :binhsua32:
ai ko hiểu chuyện thì đừng vào ném gạch người ta nữa, captcha mà phá thì nó gõ lung tung từ đâu chứ nó gõ lên cả vài chục $ rồi nó phá để mất tiền à??? :binhsua32:
mình nghĩ bạn chắc là ng trong team kia rồi :D

mình nghĩ bạn chắc là ng trong team kia rồi :D
mình thì mới biết làm qlink thôi mà bị quỵt tiền nên đang tìm hiểu làm captcha đây, định làm cho bạn đó mà thấy bựa quá :binhsua32: đúng là bọn admin VN khốn khiếp mà, mình làm qlink cũng bị chúng nó đổi pass id rồi kêu là ban và ko thanh toán hơn 400k của mình :binhsua32:sao ở đâu cũng có mấy người xấu xa thế này :binhsua32:

Momo

Junior
Reactions
43
MR
0.000
Bị đổi pass và bị banned by admin là 2 chuyện hoàn toàn khác nhau nha. Nếu mà bị đổi pass thì hiện là [h=1]Not Found >>>sai pass[/h]còn bị admin ban là hiện ra
You are Banned, please send email to: [email protected]

Mà admin không banned vô cớ đâu. Nếu sai 1-2 code thì ai cũng bị ban cả rồi làm gì có ai làm....
Gõ 1 kí tự và gõ sai lại hoàn toàn khác nhau nha....
Và ? liên tục với mấy code đó nói là buồn ngủ không nhìn thấy gì thì đi khám mắt lại đi nha....

zxz.htvx

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Follow me on Facebook
mình thì mới biết làm qlink thôi mà bị quỵt tiền nên đang tìm hiểu làm captcha đây, định làm cho bạn đó mà thấy bựa quá :binhsua32: đúng là bọn admin VN khốn khiếp mà, mình làm qlink cũng bị chúng nó đổi pass id rồi kêu là ban và ko thanh toán hơn 400k của mình :binhsua32:sao ở đâu cũng có mấy người xấu xa thế này :binhsua32:
Lại chém gió rồi, thể loại rất phổ biến ở vietnam :binhsua24:
vote no pay

Last edited by a moderator:

Tran

Junior
Pre-verified
Reactions
264
MR
0.295
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Có câu hỏi đến chủ TOPIC trả lời dùm ==>> Thủ Phạm Của Các Vụ Baner Captchaguru là cái gì ?

Gõ 20k code quả thật không ít công sức cho dù có là gõ 1 chữ đi nữa.

Cho dù có không trả tiền cho người ta đi nữa thì cũng dùng lời lẽ nhẹ nhàng dễ nghe, người ta lao động kiếm tiền chớ có phạm pháp mà bảo là " thủ phạm ".

Nếu tài khoản nào bị banned bởi Admin thì không trả tiền acc đó ( Nếu điều lệ Captchaguru là không trả tiền acc bị banned ) chớ đừng quơ đũa cả nắm mà không trả tiền tất cả các acc cho người ta.

-------
Và cho cái bằng chứng rõ ràng hơn cụ thể những acc nào banned, chứ hình bạn post lên chã hiểu cái gì.

Đề nghị => trả tiền cho người ta đàng hoàng những acc không bị BANNED.

Có câu hỏi đến chủ TOPIC trả lời dùm ==>> Thủ Phạm Của Các Vụ Baner Captchaguru là cái gì ?

Gõ 20k code quả thật không ít công sức cho dù có là gõ 1 chữ đi nữa.

Cho dù có không trả tiền cho người ta đi nữa thì cũng dùng lời lẽ nhẹ nhàng dễ nghe, người ta lao động kiếm tiền chớ có phạm pháp mà bảo là " thủ phạm ".

Nếu tài khoản nào bị banned bởi Admin thì không trả tiền acc đó ( Nếu điều lệ Captchaguru là không trả tiền acc bị banned ) chớ đừng quơ đũa cả nắm mà không trả tiền tất cả các acc cho người ta.

-------
Và cho cái bằng chứng rõ ràng hơn cụ thể những acc nào banned, chứ hình bạn post lên chã hiểu cái gì.

Đề nghị => trả tiền cho người ta đàng hoàng những acc không bị BANNED.
Nhiều acc phá hoại thế này thì baner cả group chứ không phải baner từng id lẻ đâu bạn
Bạn hiểu ra vấn đề baner group là gì rồi chứ?? Đã là kẻ phá hoại mà cần phải dùng từ ngữ lịch sự để nói chuyện à, theo bạn thì gọi là "thưa ngài" cho đúng ha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week