Spotlight Thu nhập từ offers của mem mmo4vn

nguyendang

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình lập topic này đẻ anh em cùng chia sẻ thu nhập của tất cả các bạn. Bạn nào thu nhập cao có thể từ đây nhận nhiều ref đệ :binhsua90: , bạn nào thu nhập ít có thể thấy được tương lai từ các mem pro nhé :binhsua149: . Mong các bạn tham gia nhiệt tình nhằm thu hút nhiều mem vào mục offers của chúng ta nhé.:binhsua26:
Mình up đầu nè 5$/ngày hic hic còn non quá!!!:binhsua155:

thu nhập : 0$/day = 0$/month

Mình lập topic này đẻ anh em cùng chia sẻ thu nhập của tất cả các bạn. Bạn nào thu nhập cao có thể từ đây nhận nhiều ref đệ :binhsua90: , bạn nào thu nhập ít có thể thấy được tương lai từ các mem pro nhé :binhsua149: . Mong các bạn tham gia nhiệt tình nhằm thu hút nhiều mem vào mục offers của chúng ta nhé.:binhsua26:
Mình up đầu nè 5$/ngày hic hic còn non quá!!!:binhsua155:

NHận mình làm đệ đi mình được 2$ 1 ngày thôi

5$ ngày là quá cáo so với nhiều người rùi..mình thì chả biết thu nhập bao nhiêu nữa..cứ chơi PTC tới tháng mai may ra nó pay đc.còn ko thì trắng tay..:(

mấy bạn nên đọc bài trong forum nhiều ý, rrooif kiếm mớ vốn tầm 1tr rồi tìm sư phụ mới hiệu quả. có người chỉ đường sẽ tốt hơn.

làm site cho mấy suport với Admin Việt nam 1 ngày 5$ <<< bình thường mà chỉ có 15k/1$ >>> 1 ngày 75k trong vòng làm 5 tiếng ( tại máy yêu :( ) , nếu máy mạnh thì làm 10acc 1 lúc cho nó lẹ tiết kiệm thời gian hơn , còn làm Site USA cheat site 1 ngày cũng 5$ nhưng pay chậm và pmm Admin kêu pay thì nó mới pay những site mình bek toàn site $ bèo , còn các bậc tiền bối làm những site USA thì hình như bèo lắm là 10$ >>> 30$ 1 ngày . Tóm lại kinh nghiệm và thời gian theo năm tháng sẽ giúp cho ta lên khoãng $ từ từ , còn ai nôn nóng >>>> thất bại .

có ai kiếm được hàng k usd mỗi tháng không nhỉ ^^

Offer : ~300$/month
Hyip : ~250$/month
PTU : ~150$/month
Bet :~150$/month
PTC : ~100$/month
H-T :~ -10$/day =.="

làm offer dc 1 tuần :) chưa bik pay ra sao mà 1 ngày làm dc 3$ thôi :D
chơi servey inpanal 1 tuần dc 300 vnd
PTC ~ 20$/tháng :))
đang học HYIP + PTU có ai chỉ với

làm off free chủ yếu lấy công làm lãi..site credit cao 1 tí như TT thì pay lâu ( 15th next month), site pay daily thì giá bèo :(, làm cho mấy ông VN thì nay được mai scam :-s

demo này. offer đi

nữa này

Hắc Tê dạo này bài bạc quá nhỉ. Cậu làm nhiều ghê đó. Bữa nào lên YH thì pm Meo để meo học theo với nhá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,770
170,861
Latest member
twicsyarbil

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom