Spotlight Thu nhập từ offer của bạn là bao nhiêu? [mem]

Thu nhập của bạn từ cày offer là bao nhiêu?

• Chưa được vì bị scam hoặc mới làm

Votes: 248 43.6%
  • Khoảng $10 - $50/tuần

Votes: 110 19.3%
  • Khoảng $50- $100/tuần

Votes: 42 7.4%
  • Trên $100/tuần

Votes: 169 29.7%

• Total voters
    569
Đang thất nghiệp ngồi đào mỏ tý. Nếu nói có thì là 0,5$/ngày ko đủ tiền điện và thuốc coi như là chưa được gì. Đang tìm kiếm sư phụ nào xuống núi bái sư học đạo mà mãi ko có ai nhận.

Minh theo Ofer cung lau roi. Coi nhu cung 2 nam. Neu lam offer thì ngày đc 1tr-1tr5. Nếu offer CC thì ngày cũng 2-3 tr. Tin hay không thì tùy bạn. Mình biết vẫn nhìu người Pro hơn nữa.

Minh theo Ofer cung lau roi. Coi nhu cung 2 nam. Neu lam offer thì ngày đc 1tr-1tr5. Nếu offer CC thì ngày cũng 2-3 tr. Tin hay không thì tùy bạn. Mình biết vẫn nhìu người Pro hơn nữa.
Thế bạn hướng dẫn mình chơi với ;;)

Bạn pro quá, hướng dẫn mình chơi với!!!

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:34 AM ----------

Thế bạn hướng dẫn mình chơi với ;;)
Đồng quan điểm!!!!!!

Ui cái cuộc đời :D nghe bác này nói mà thấy nổ đom đóm.Pro là đây............:binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129:

Pro quá, kẻ tiêu ko hết, kẻ lần chẳng ra, mầy mò cái món này mãi mà chưa được xu nào, có lẽ nó nát thật rồi, ko còn cơ hội cho newbie nữa.:binhsua140:

bác chthanh chỉ giáo e với!!!e là newbie bác ah!!! rất mong được sự chỉ giáo của bác!!!nick e:knight_bb2001,thanks bác nhiều

việt nam mà 1 tr 1 ngày . nhìn nick không đỡ nổi rồi . không biết vô nổ được lợi lộc gì . tôi chơi offer qua rồi . có ngày hên thì 20$ . ngày xui không được xu nào . scam hết ý

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week