Thu nhập tự động từ 5$-50$/tháng

Thanh toán của tháng 11

Anh em nhận được thanh toán chưa? Chắc ai cũng nhận được rồi đúng ko? tiếp tục tháng 12 thôi:popo_boss::popo_boss::popo_boss::popo_boss::popo_boss::popo_boss::popo_boss::popo_boss::popo_boss::popo_boss:

Ủa sao ko thấy dashboard hay bảng điều khiển trong máy tính, lạ nhỉ , cài xong tự tiêu biến hả tA

Có nghĩa là tốc độ mạng 10mps thì được 2,5$ hay share bandwith 20mbp thì được 2.5 hay sao vậy thớt

Có nghĩa là tốc độ mạng 10mps thì được 2,5$ hay share bandwith 20mbp thì được 2.5 hay sao vậy thớt
share bandwith nhé, nó xài bao nhiêu nó trả mình, tốc độ upload càng cao thì thu nhập cao, ở đây có bạn AbleKane là ngon, chắc bạn ấy chủ tiệm Internet hoặc bạn ấy làm ở phòng IT của 1 công ty lớn
Bạn nào có bạn bè chủ tiệm Internet, ra mượn máy chủ cài đặt vào phần mềm này (nhớ là dùng acc mình nhé)

Thông báo mới của nó:

Payments for Users with over 500Mbps
Over the next few days, we will be reducing the payments for people with greater than 500Mbps upload.
If you have >500Mbps upload, your daily payment will now cap at $40 instead of $50.
At the moment, high bandwidth machines have been under-utilised on our platform, leading to this change. However, we will be rolling out additional features in the coming months to increase payments, so stay tuned!

Hi vọng có thêm tính năng gì đó để tăng thu nhập, kaka

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back